รูปของแชมป์ Thailand 24 Hour Endurance 2007 ครับ (OCTOPUS)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย TAKACHI, 12 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ยินดีกับแชมป์ด้วยนะครับ.................:D

สู้กันแทบขาดใจ..........จนชนะ:D

ฺBoy PTT

2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :)

อ้อ จะลืมไม่ได้เลยอีกท่านนะครับที่อยู่เบื้องหลังความสำเร็จผู้สนับสนุนรองเท้าแข่งแห่งบริษัท Wattana Footwear คุณWF_Kitti หรือKitti Stuttgartนั่นเองครับ

ปล.พี่เค้าสันทัดคอร์ส "นาคราชคืนชีพ" สนใจติดต่อพี่เค้าได้ พี่กิตให้คำแนะนำได้ครับ :eek: :eek: :eek:

:D :D :D

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    .............................

ยินดีด้วย ครับ
    กับ
    :D ความสำเร็จ:D

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ นำได้ตลอดการแข่งขัน เก่งและอึดสุดยอดจิงๆ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สุดยอดครับทั้ง 6 ท่าน (รวม M-150) ผู้น้อยขอแสดงความยินดีด้วยกับความสำเร็จครั้งนี้
    ทุกคนสู้กันเต็มที่ ทั้งร่างกาย และ จิตใจ และ อีกหลายๆ อย่างที่มันทำให้เครียด
    ตลอดเวลาแข่ง แต่สำคัญที่สุดก็คือ ไม่ว่าจะยังไง ทุกท่านก็ผ่านมันมาได้
    ทีมครับ ทีมสปิริต ความเป็นเพื่อน ความเป็นพี่เป็นน้อง ความรักในการขับ
    และ ใจครับที่สู้ไม่ถอยจนหยดสุดท้าย

ครั้งนี้เอาชนะแชมส์ ทีมแข่ง 24 ชั่วโมงอย่าง Benfica จากโปรตุเกส และ Speed Zone ที่ติด 2 ในใน 5 ของโลกได้ และ ทีมเก่งๆ อีกหลายๆทีม ไม่ธรรมดานะครับ ครั้งหน้าเราหาผู้สนับสนุนแล้วไปลุยต่างแดนกันบ้างดีไหมครับ.....

ผู้อยู่เบื้องหลังอะไรกันเต้ย พี่ไม่เกี่ยวไม่ได้ไปขับด้วยซะหน่อย แต่รองเท้าดีๆ สักคู่ที่เต้ยพูด
    อาจจะมีผลอยู่นะ :):) :D :D

ป.ล. 555 คำแนะนำ -->หากนาคราชคืนชีพ บ่อยๆ สักวันมันจะต้องโดนปลิดชีพ

6. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ระดับโลกครับ

7. pao300ce

pao300ce New Member Member

19
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ
    สุดยอดจริงๆ...

8. aki3s

aki3s New Member Member

24
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ ลุ้นจนถึงนาทีสุดท้ายเลย สุดยอดดด

9. omg

omg Guest

0
    0
    0
    เก่งจริงๆครับทีมนี้ผมยอบรับเลยแข่งที่ไหนก็มีลุ้นตลอด

10. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Congratulations

ขอแสดงความยินดีด้วครับ น่าเสียดาย ติดงาน ที่ กทม ไม่มีโอกาสได้ไปชม การแข่งขัน

11. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ยินดีด้วยคับ ... เก่งและอึดกันมากๆ ขับกันได้ยังไงเนี่ย ... สุดยอดคับ

12. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ เสียดายที่ติดงานอยู่ที่ต่างจังหวัด เลยไม่ได้ไปดูเลย

13. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ภาพถ่ายจากกล้องดิจิตอล

ไม่น่าเชื่อว่าพี่อันจะสามารถจับภาพ หน่วยสอดแนมจาก Benfica ในขณะที่ตามติดทีม Octopus ทุกฝีก้าว :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2007
  14. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    55555555555555555555+

15. TAKACHI

150
    0
    0
    555555...........อะ ๆ ไม่ได้ เราคนไทย เราต้องช่วยกันครับ :D

Boy PTT

16. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    หวัดดี บอย

เป็นไงบ้าง บอย ตอนแข่งไม่ได้เข้าไปทักเลย:)

17. TAKACHI

150
    0
    0
    สบายดีครับพี่หนู ไม่เป็นไรครับพี่ ไม่มีปัญหา แหมเราก็ทักอยู่ทุกทีน่ะพี่:D

สรุปว่างานนี้มันกว่าปีที่แล้วอีก.....รู้สึกยังมันไม่หายเลย

เหนื่อยก็เหนื่อยนะครับแต่ก็เป็นกังวลเรื่องทีม ไม่ได้นอนเลย ต้องบริหารงานทุก ๆ อย่าง

เสียดายตำแหน่งที่ 11 ผมคำนวนผิดไปหลายอย่างเลยจบที่ 14 อีกอย่างตัวจี๊ด ๆ ก็ไม่ไหว

ผมเองก็ขับตอนตี 4 แล้วก็ขับตอน 8 โมงอีก มีอาการหลงทางนิด ๆ ด้วยอะพี่ 555

18. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ยินดีด้วยครับเก่งจริงจริง

19. a.re.kan.nai

a.re.kan.nai New Member Member

3
    0
    0
    ยินดีด้วยน่ะครับ ถ้ามีโอกาสอยากไปแข่งบ้าง แบบเอาประสบการณ์นะครับ

20. aod_djotto

aod_djotto New Member Member

3
    0
    0
    ยินดีด้วยคนคร้าบ

21. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ('o')/

เพิ่มเติมรูปแชมป์ค่ะ

22. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ถ้วยใบเบ่อเร่อเลย มีธงชาติหน้ารถด้วยหง่ะ

23. TAKACHI

150
    0
    0
    ทีมเนี้ย......เค้าเก่งจริง ๆ อิอิ

24. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ต้องยกนิ้วหัยเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้