Congratulations MSL Endurance R1 Feb 17, 2007 Champions

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Thana Thanakul, 17 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ขอแสดงความยินดี กับ ผู้ชนะทุกท่านครับ ส่วน ท่านใด ที่ ทำเวลาได้ดี แต่ เหตุจาก รถมีปัญหาก็ไม่ต้อง ขุ่นใจ ครั้งหน้า เรามาว่ากันใหม่ ครับ

2. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ขอแสดงความยินดี กับ ผู้ชนะทุกท่านเช่นกันครับ วันนี้ผมไม่สามารถไปร่วมขับได้เพราะติดต้อง
    ไหว้ตรุษจีนครับ ทั้งรอบเช้าและรอบบ่ายครับยังมีรอบตี 1 คืนนี้ไหว้เทพเจ้าไฉ่ซิ่งเอี้ยอีก ก็ขอให้
    ตรุษจีนนี้น้องน้อง เพื่อนเพื่อน พี่พี่ ทุกทุกท่านจงมีเงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรง ตลอดๆ
    ไปนะครับ
    ปล. ขอขอบคุณ คุณธนา น้องต้น น้องนัท ที่ร่วมขับจนจบการแข่งขันนะครับ

3. ccat

155
    0
    0
    ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ทุกทุกท่านครับ

:cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2:
    ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ทุกทุกท่านครับ
    :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2::cheer2: :cheer2: :cheer2: :cheer2:

4. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    มาไม่ทัน พี่ธนามาเร็วกว่าแฮะ:D

ก็ขอ แสดงความยินดี กับทุกๆทีม ที่ลงทำการแข่งขัน รวมถึงผู้จัดด้วยนะครับ

สนามนี้ VW showtime ประสบความสำเร็จอีกครั้ง ทำเอา สปอนเซอร์ ยิ้มแก้มปริ:D

สำหรับทีมอิสระ สนามนี้ ขอขอบคุณ พี่ธนา นัท ต้น และเฮียชัยด้วยนะครับ ที่ให้โอกาสผม เข้ามาช่วยในเรื่องของการควบคุม เวลา ซึ้ง อาจจะมีการผิดพลาด บ้าง ตรงนี้ ต้องขอโทษเป็นอย่างสูง คราวหน้า ถ้ามีโอกาส จะแก้ใขในเรื่องนี้ใหม่ครับ

ใหนๆ ก็จะวันปีใหม่จีนแล้ว ก็ขอ Happy Chinese Newyear กับ ทุกท่านด้วยนะครับ ในปีที่ผ่านมา ถ้าผม ทำอะไรที่ ผิดใป หรือทำให้ขุ่นข้อง หมองใจ ก็ขอใช้โอกาสนี้ ขอโทษกับทุกๆท่านด้วยนะครับ

แล้ว ปีหน้า เรามาลุยกันต่อไปนะ ครับ

5. ccat

155
    0
    0
    ลืมขอบคุณ คุณหนุน

:) :) :) ขอขอบคุณ คุณหนุนด้วยครับที่มาช่วย น้ำใจงามจริงจริงครับ :sad: :sad::sad:

6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ต้องขอขอบคุณ นักแข่งทุกๆคน และผู้จัดด้วยนะครับ และขอแสดงความยินดีกับทุกทีมที่ได้รางวัลด้วยนะครับ

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    มารอ

ซอง สีแดงๆ อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้