สมัครสมาชิคด้วยคนจะได้มั๊ยเอ่ย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย handspring, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. handspring

handspring New Member Member

10
    0
    0
    หวัดดีคับ ผมเอกคับ ใช้coupe98อยู่คับ ผมอยู่แถวหนองแขมคับผม ก่อนถึงเพชรเกษม75นี๊ดนึงคับ เห็นรถในคลับผ่านแถวนี้หลายคันอยู่คับไม่ทราบเป็นของสมาชิคท่านใดบ้างคับ อยากรู้จักกับสมาชิคในคลับมากเลยคับผม อยากขอคำแนะนำอยู่หลายเรื่องเลยคับ ผ่านมาแถวนี้มีไรให้ผมรับใช้ 0855804440 ได้ตลอดเลยนะคับ

2. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ดีครับ ตง ครับ

อยู่พระราม 2 ครับ ใกล้ๆกานเลย :cool: :cool:
    ผ่านไป เพชรเกษม กะ พุทธมณฑล สาย สอง บ่อยๆครับ

Coupe 98 สีแดงงับ :) :)
    เจอก็ทักได้นะครับ

แต่ไม่ต้องถ่ายรูปป๋มว่าใครนั่งมาด้วยนะครับ ฮ่ะๆๆๆ :D :D :D

ยินดีต้อนรับ ครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ได้เลยครับ มาเลย ยินดี ต้อนรับ

4. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับ

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
    Coupe 00 สีดำครับ
    วิ่งอยู่แถวนั้นเหมือนกันครับ เพชรเกษม 69 81 สาย3 สาย4 ประมาณเนี๊ยแหละ
    :D

6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    วันนี้ยินดีที่เราได้มาพบกานนน....

อิอิ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนับครับ สงสัยอะไรปรึกษาได้ตลอดครับ ยกเว้นเรื่องตังค์นะ :D:D

8. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีต้อนรับด้วยคนคับ

สีดำ แหร่ม ๆ คับ อิอิอิ

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ํYour Welcome To Club Funny kikapu !!!! & Club Si Thailand

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีต้อนรับงับป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พูดคุยกานได้ทุกเรื่องงับ

เรื่องสาวๆๆยิ่งดีงับ คนในคลับนี้ ชอบๆๆ อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    :D:D:D ยินดีต้อนรับสู่ club Si นะครับ :D:D:D

12. handspring

10
    0
    0
    ดีใจจังคับ พี่ๆต้อนรับอบอุ่น มีน้องผมคนนึงอยู่ใกล้ๆกันใช้ coupe 99 วนเวียนอยู่แถวนี้กัน2คันคับ อิอิ meeting คราวหน้าอยากไปด้วยจังเลยคับ สำหรับพี่ๆที่ผ่านทางนี้บ่อยๆถ้ารถติด เลี้ยวเข้ามาหลบรถติดที่ผมได้นะคับ มีเครื่องดื่มเย็นๆไว้รับรองเต็มที่คับ อิอิ

13. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
  14. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    เด๋วก็งานเข้าอีกครั้งหรอกยังโวยกันไม่เลิกไม่ช่ายยเหยอ???อิๆๆๆ:D

15. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

16. bestza

2,475
    13
    0
    ถือว่าถูกเลยเพ่นัน ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆ

โดนไปชุดใหญ๋ อิอิอิอิ

17. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับผม

ผมใช้ Coupe 2000 สีดำ สไตร์คล้ายๆพี่ coupe4wd เลย (มี H แดงแปะกระโปงหน้า)

ผ่านไป เพชรเกษม 77 แต่นานๆครั้งนะคับ อิอิ (^ ^")

18. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ยินดีครับ ผมอยู่บางแคครับ

19. handspring

10
    0
    0
    เหมือนจะเคยเห็นจอดอยู่ที่ เซเว่นสาย3 บ่อยๆเลยช่ายป่าวคับ ผมอยู่แถวๆซอย75 คับ:)

20. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

21. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    เห็นแล้วปลื่มครับ
    ยินดีที่ได้รู้จัก
    ผมอยู่แถวรามอินทรา กม2
    ครับ

22. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ดีครับ.......เด็กขอนแก่นขอแจมอีกแล้วครับ.......อิอิ

23. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคับผมอยู่แถวพระราม2เหมือนกันคับวิ่งแถวนั้นบ่อยคับรถสี
    ขาว96คับเจอกันทักด้ายคับ

24. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    หวัดดีครับ ก๊อตครับสีดำเหมือนกันเลย อิอิ

มีทครั้งหน้ามาให้ได้นะครับ:D:D

25. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    รู้สึก เหมือนตงจะ เหงพี่ทุกๆเช้าเลยอ่ะ พี่วิ่งจากพระรามสองไป ทางพระประแดงงับ

ตงเลี้ยวไปทาง ดาวคะนองอ่ะงับ

26. bestza

2,475
    13
    0
    อยากเหนคายบ้างๆ มะเคยได้เหนเร้ย อาๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. handspring

10
    0
    0
    อยากไปคับๆ อิอิ น้อง ตง รับปากจะโทรตามแล้วคับ(ไม่รู้จะลืมรึป่าว) ไว้เจอกันคับ

28. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    ผมก็อยู่เพชรเกษม 86 ครับ ใกล้ๆกัน ครับ

29. handspring

10
    0
    0
    แวะที่ผมบ้างก็ได้คับ อิอิ

30. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับค่ะ ขอโทษที่เข้ามาตอบช้าเพิ่งจะมีเวลาว่างมาไล่อ่านกระทู้ที่ยังไม่ได้ตอบ

รู้สึกว่ามีตติ้งล่าสุดจะไม่ได้มาใช่ไหมค่ะ แปลว่าไม่ได้ไปลงเบอร์ติดต่อไว้ที่สมุดโทรศัพท์ของคลับ

แนะนะให้ไปลงไว้เลยค่ะ กระทู้สมุดโทรศัพท์และกระทู้วันเกิดที่อยู่ด้านบนของเวบบอร์ด

ยังไงก็เข้ามาติดตามข่าวสารจากพวกเราบ่อยๆ แล้วเจอกันมีตติ้งครั้งต่อไปนะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้