พี่่ๆ SunnyThailand ครับ.. กระทู้นี้ ครบ 1 ปีแล้วครับ.

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย JuiceRama2, 7 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JuiceRama2

JuiceRama2 New Member Member

153
    10
    0
    ทำบุญร่วมกันนะครับ..

รบกวนใครเป็นโต้โผจัดหน่อยครับ..

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=525149

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอโทดนะค้าบไม่รู้ว่าต้องการอะไรหรือว่ายังจะให้จัดทำบุญกันอีก

แต่คุณยังไม่เคยมาร่วมทำกิจกรรมอื่นๆที่เราเคยจัดเลย หรือเพราะความไม่สะดวกอารายก้อแล้วแต่

มิตติ้งยังเงียบเลยค้าบงั้นผมให้คุณเปนโต้โผแระกานนะจะจัดที่ไหนเพื่ออารายก้อโพสในนี้แล้วกันนะ

กิจกรรมดีๆเราไม่เคยไม่ร่วมอยู่แล้วค้าบ โอเค๊
    :)

3. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    คุณเคยมาถามแล้วไม่ใช่เหรอครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าคุณมาถามเมื่อไหร่ แล้วคุณเองก้อหายเงียบไป งั้นปีนี้ ผมขอฝากคุณ ช่วยจัดการ หน่อยแล้วกันครับ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เวลามีกิจกรรมกัน ก็มีแต่หน้าเดิม ๆ
    อยากให้มีสมาชิกใหม่ ๆ มากัน บ้าง เยอะ ๆ น่ะครับ

อย่าง meeting เนี่ย มาสักครั้ง ก็ดีใจ ล่ะ

5. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    มามากันหน่อยนะ จะได้รู้จักกัน วิ่งกันบนถนนเห็นแต่ สติ๊กเกอร์ กับรถ หน้าตาไม่เคยเจอเลย

6. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ไปทำบุญผมไปด้วยครับ

อยากไปทำบุญครับ และอยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆชาวSunny Thailandด้วยครับ ผมยังไม่เคยไปมิตติ้งเลยครั้งนี้ผมไปครับ แต่ขอเป็นใกล้ๆแถว บางนา บางพลี แถวสมุทรปราการ หรือไม่ก้อต่างจังหวัดเลยก้อได้ครับบอกตรงๆเลยครับไม่ค่อยรู้เส้นทางใน กทม. ครับ ไปทีไรหลงทุกทีครับ

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ใกล้ ไกล เราไปหมดน่ะครับ :D

8. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไม่เคยร่วมเลย งานบุญเนี่ย

ถ้างานบาปบอกมาเลย 555

9. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ค่อย ๆ คุยกันนะครับ

กิจกรรมดี ๆ ที่มันมีขึ้นมา แล้วไม่ได้รับการตอบรับก็เยอะครับ
    มีตติ้งประจำเดือน เหมือนเป็นงานของสมาชิกเก่าจริง ๆ
    เห็นหน้าจนรู้แล้วว่าใครเจี๊ยวเล็ก

ไม่ได้บ่นนะครับ แต่ผมว่า สภาพตอนนี้ คลับเราคงไม่พร้อมทำกิจกรรมใหญ่ครับ

10. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ;);););)

11. DaySpeed

8,976
    822
    0

;););););)

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ^ ^'

พยายามทำความเข้าใจอยู่น่ะครับ

ไม่รู้ว่าจะ ตอบ ตรงคำถามรึเปล่า

กระทู้ที่ลิงค์ มานั่น

เป็น กระทู้ งานทำบุญ บ้านพักคนชราหญิง นนทบุรี

เมื่อปลายเดือน สิงหาคมปี 2551 น่ะครับ

รายละเอียดของยอดเงินทำบุญ กับค่าใช้จ่าย

ก็ แจงแล้วนะครับ

ผม เข้าใจว่า เจ้าของกระทู้อยากจะจัดกิจกรรมแบบนี้อีก

จริงๆ แล้ว ทางคลับพันธมิตรของ เรา ก็

จัด กิจกรรมลักษณะนี้เป็นระยะๆ นะครับ

ถ้ามีกิจกรรมลักษณะนี้ในเร็ววัน

ผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

คงได้ร่วมกิจกรรม กันนะครับ

13. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    อยากให้มาจัด แถว สระบุรีมั่ง..จะได้ไปร่วม วงกินฟรี เอ้ย ร่วมวง ยินดี อิอิ...สะดวกเฉพาะวันอาทิตย์ รัศมี ไม่เกิน 50 กม. จากบ้าน พอดี จนมาก ช่วง ปีนี้ถึงอีก สิ้นปีหน้า ต้องเก็บตังค์ จะหาที่ทำงานใหม่ ว่าจะเข้าสอบราชการ เตรียมตังค์ไว้ยัด เหอๆ....

ปล..ไม่มีใครอยากเที่ยวเขื่อนป่าสักเหรอคร๊าบ คริๆๆ

14. Denn

9,716
    819
    113
    ถึงจะพี่เจี้ยวเล็ก แต่ก็ไข่หย่ายย น่ะวุ้ย :D

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เราประเภทเดียวกันพี่ เอิ๊ก ๆ

16. Denn

9,716
    819
    113
    :D:D:D:D:D:D:D:D

17. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ไข่ใหญ่ๆ :D

18. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ขออนุญาติงัดกระทู้ที่พี่ติ่งตามหาขึ้นมาครับ

งานบุญมาแล้วครับ ใครที่มีจิตศรัทธาอยากจะร่วมทำบุญอ่านในกระทู้AE Thailand ครับ

19. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    อุตส่าไปขุดมา 55+

20. DaySpeed

8,976
    822
    0
    :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้