มะวานก่อนพาเจ้าแสบซ่าไปขนทรายมา 23 ลูก!!!! แถมขากับมา ลุยน้ำท่วมอีก -*- ... โถ!~...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Llboozzer Clubll, 19 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    มะวานก่อนพาเจ้าแสบซ่าไปขนทรายมา 23 ลูก!!!!
    แถมขากับมา ลุยน้ำท่วมอีก -*- ...
    โถ!~ ชีวิตลูกแม่ ..... T^T

2. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    แถมร้านทรายยังบอกว่า ไหวๆ ขึ้นอีกๆ กำ --" ขอบ 15 นะคุณขา.....

3. Woratorn Kawsak

Woratorn Kawsak Guest

0
    0
    0
    สงสารรถเลย...

4. เดือดร้อนทั้งคนทั้งรถ...เอาใจช่วยครับ ฝ่าวิกฤตไปให้ได้ครับ

5. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ขับไปเซงไป .. นี่ว่าจะไปขนอีก ไอ้ขนน่ะ ไม่กัวหรอก กาดึ๊บเอาได้ แต่ไอ้ลุยน้ำเนี่ย --" ใครเห็นรถนู๋สยบนิ่งที่ไหน จอดช่วยด้วยนะ YoY...

6. ไม่ต้องห่วงลูกวีขาลุยอยู่แว้ว(แต่น้ำอย่าลึกมากนะเดี๋ยวสำลักแย่555-)

7. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    สำลักมาที กลายพันธุ์เป็นซุบารุเลย 55+

8. ยังดีเป็นแค่ซูบารุ ระวังจะเป็นเรืออย่างของผมค่า

9. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    เหอๆๆ... กลัวๆ อยู่
    ถ้าลูกน้อยเป็นไรไปนะ จะอาละวาดให้ทั่วเมืองเยยย อิอิ ^^

10. ถ้างั้นตัวใครตัวมันละกันคับ โชคดีนะคับ

11. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    สบายๆ ขนได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้