แนะนำหน่อยคับ ยางเก่า Hankook 195/55 รุ่นไรไม่รู้แถมตอนซื้อแม๊ก หมดสภาพละ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nuttapol Tangprasert, 17 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    แนะนำหน่อยคับ ยางเก่า Hankook 195/55 รุ่นไรไม่รู้แถมตอนซื้อแม๊ก หมดสภาพละ ตอนนี้จะเปลียนยางใหม่ยี่ห้อ รุ่นอะไรดีคับ ขอราคาด้วยยิ่งดีเลย เอาแบบกลางๆไม่แพงมากนะคับ มีร้านแนะนำผ่อนบัตร เฟิสช้อยได้ยิ่งดีเลยตอนแรกจะไปเปลียนที่บีควิกผ่อนได้ คิดยังไงกันคับอ่านในเว็ปรู้สึกบีควิกประวัติไม่ค่อยจะดี

1. Fisho Mania

Fisho Mania Guest

0
    0
    0
    ลองหาดูในเว็บได้คับ เห็นมีเยอะอยู่

2. บีควิก..ผ่อน0%

3. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ลาดพร้าวสปอตแมก ตรงข้าม อิมลาดพร้าวผ่อนได้

4. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    - เลือกยางรถยนต์ที่เหมาะกับการใช้งานของผู้ขับ
    (แต่จะได้อย่างเสียอย่าง ไม่มีสมบูรณ์ทั้งสิ้น จึงมีหลายรุ่นให้เลือก)
    - ยางเรเดียล มีอายุการใช้งาน 6-8 หมื่นกิโลเมตร
    - สามารถขับจนความลึกของร่องดอกยางเหลือ 1.6 mm.โดยประมาณค่ะ

**โดยส่วนตัวแล้ว bridgestone and hankook ^^

5. เกลียงกลการ. แถวๆรามอินทราราคารับได้

6. ตามด้านบนแล้วกัน เพราะผมใช้แต่ยาง% เหอๆๆๆๆๆ

7. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    คุณภาพตามราคาอะอั้ม ....
    ส่วนจะเซฟ ตัง ลอง หายางป้ายแดงติดรถ แต่ จะมร แค่ 175-60 อะนะ
    แต่ได้แก้มเท่า 195-55
    ราคา 7000 ได้ ...
    หรือไม่ก็ Maxxis ก็พอไหว ..... ราคาพอรับได้ คุณภาพก็ปานกลาง

8. ตอนนี้มียางติดรถป้ายแดง..มาสด้า2 ขอบ195/45/16..เขาขายชุดละ4000 สภาพดี น่าสนใหมครับ..แต่น่าจะเป็น205เนอะ

9. น่าสนใจจัง อยู่ไหนหนอ

10. ร้านปะยางพระราม4ไกล้ช่อง3ติดศูนย์มาสด้าครับ..ใกล้ซ.แสนสบายครับ

11. เปลี่ยนให้ด้วยพร้อมถ่วง..

12. น่าสนจัง แต่น้ำจะท่วมแล้วอะไปไงหนอ

13. น้ำยังไม่ท่วม..แต่ใกล้แล้ว

14. มีเบอร์ร้านที่ขายไหมครับ เผื่อให้น้องไปเอา

15. Thit Nv

0
    0
    0
    ลองดูอีกทางแต่สดนะ เปลี่ยนทีละคู่ก็ได้อั้ม Falken ZE912 195/55/15 เส้นล่ะ 1750 หรือ 4 เส้น เส้นล่ะ 1650 บาท ราคานี้ไม่ได้รวมใส่ กม.8 http://www.facebook.com/profile.php?id=100002337652387&sk=wall

16. Link อะไรพี่ทิดเข้าไปเป็นเพจอั้ม

17. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
  18. Thit Nv

0
    0
    0
  19. ขอบคุณครับพี่

20. ยางโปรที่เค้าขายถ้าราคาปกติมันเท่าไรพี่รู้ปะ อยากรู้เฉยว่ามันถูกกว่ากันเท่าไร

21. ผมใช้มิชลินอยู่ นิ่มดีครับ

ไม่มีเบอร์แต่ร้านหาง่ายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้