I want to drink!(again)

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย arm_motec, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    อยากจะเชิญชวน เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มามีตติ้งกันอีกครั้งครับ เนื่องจากสมาชิกของเราเริ่มมีเพิ่มมากขึ้น แต่มามีตติ้งไม่ค่อยพร้อมหน้ากันซักครั้งเลยอยากจะเปิดฟังเสียงประชามติว่าพี่น้องทั้งหลายพร้อมหรือยังสำหรับการมีติ้งครั้งต่อไป ;)

2. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ยังไม่พร้อมครับ รถยังไม่เสดเยย แฮ่ ๆ แต่ไกล้แล้วครับ

3. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    จะเส็ดแน่เหรอคับ ดิ้ล 555++

เด๋วพี่นัทจะโทรไปหานะคับ

อิอิ

ขอฝั่งธนฯบ้างคับ เด็กฝั่งธนฯ เยอะคับ อิอิ

4. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    เสร็จเลยช่วงนี้งดเหล้า เข้าพรรษา

5. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
  6. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    อยากไปคับ

7. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    ช่วยบอกหน่อยคัฟไส่รูปไม่เป็นอะ

8. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    เข้าไปที่แผงควบคุมส่วนตัว แล้วแก้ไขรูปภาพคับ

9. arm_motec

96
    1
    0
    เด็กฝั่งธนฯลองเสนอวันกับไปหาทำเลร้านแจ่มๆมาด้วยนะครับเพราะยังงัยเราฟังเสียงประชามติ และตามใจผู้ขออยู่แล้วครับ(คุณขอมาเราจัดไป) อยากได้จัดหั้ย

10. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    จริงๆแล้ว ผมว่าเห็นสมควรที่จะมิตติ้งแล้วนะครับ ผมเองก็เห็นว่าคลับเรายังไม่มีอะไรคืบหน้าเลย และที่สำคัญยังไม่มีสมาชิกท่านใดที่จะร่วมรับประทานอาหารร่วมกัน ผมเห็นว่ากลุ่มเราอยากให้จัดกันเดือนละครั้งจะดีมากครับ เพราะต่างคนต่างหายก็เลยไม่เป็นกลุ่มกันเสียที ผมอยากเห็นความร่วมมือของสมาชิกเราทุกๆท่านครับ เพื่อสร้างมิตรไมตรีที่ดีต่อกัน ขอบคุณครับ

11. tumgarant jz

25
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบบ

12. arm_motec

96
    1
    0
    อยากเมาอีกครั้ง แต่เงียบเหงากันจัง(จะขายรถแล้วนะพูดจริงๆไม่ได้พูดเล่น)

13. arm_motec

96
    1
    0
    เงียบเหงากานจังเลย ยังงัยก็รอประชามติจากทุกๆท่านอยู่นะครับ(เอางัยดีวะ)

14. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    จะมากันเหรอจ๊ะ ฝั่งธน หุๆ จะดีเหรอ

15. arm_motec

96
    1
    0
    เฮ้อ!ในที่สุดฝันก็เป็นจริงซะที หลังจากรอคอยมานานก็มีคนมาสรุปซะที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้