ผลของRunstop สนาม2ครับ(ช้าไปหน่อย)

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 30 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ผลของRunstop สนาม2ครับ(ช้าไปหน่อย

2. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    สนามหน้าเอาใหม่

3. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    หลุดโผ ฮือๆๆๆ อิอิ ไว้ทำรถเพิ่มอีกหน่อยเดี๋ยวไปแรดใหม่ครับ

4. killer of dooms

killer of dooms New Member Member

162
    1
    0
    สู้กันต่อไป....เป็นกำลังใจให้...อย่างห่างๆ

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เหมือนเวลารุ่น R2 จะผิดนะครับ

6. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    รุ่น R2 เป็นเวลาก่อนแก้ไขครับผม

7. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ทำเบรคมือมา แต่ดันต่อผิดระบบ

ไว้สนามหน้า ขอเอาคืนนะคับ อิอิ

8. airo

airo New Member VIP

79
    3
    0
    คือ ผมชื่อ บวร สุขพูลผล (air) ไม่ใช่ ขจร นะคราบบบบบบบบบบ
    ขอบ่นหน่อย สนามนี้ไม่มีอะไรติดมือกลับบ้านเลย มีแต่ถ้วยเปล่าๆ ไม่มีของเลย 55

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:10:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:10:18 ----------

คือ ผมชื่อ บวร สุขพูลผล (air) ไม่ใช่ ขจร นะคราบบบบบบบบบบ
    ขอบ่นหน่อย สนามนี้ไม่มีอะไรติดมือกลับบ้านเลย มีแต่ถ้วยเปล่าๆ ไม่มีของเลย 55

9. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    น้องจักรี VIOS ออโต้ ได้ที่ 1 อีกแล้ว

สนาม 3 ไม่ถ้าประกาศวันมาแล้วไม่ติดอะไร จะขอถ้วย Auto คืนหน่อย (ฮา)

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ไม่หน่อยแล้ว ช้ามากอ๋อง:D:D

สนามหน้าเมื่อไหร่ บอกเนิ่นๆนะ จะได้เตรียมตัวทัน ช่วงนี้งานเข้าบ่อย:confused:

11. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38

สวิตช์ตัดไฟ สนิมเริ่มเกาะแล้ว :D

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    เอ้ย เด๋วไปเอา เสาร์นี้น่าจะว่างแล้ววว:D

13. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    :):):)

รอดูครับพี่ บก. ถ้าน้องสาวผมมันไม่ใช้รถจะเอา jazz idsi auto ไปร่วมด้วยครับ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้