ช่วยด้วยคะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ann6323, 15 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    ไม่รู้เป็นไรน้องดำจัง กินน้ำมันอย่างรุนแรงเลยคะวันนี้ แล้วรอบเดินเบาก็เบามากๆ แล้วมีสั่นๆด้วยคะ

2. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    รอผู้รู้ก่อนนะคับแต่คงจะไม่มีอะไรรายแรงคับ

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    สงสัยมันจะหิวอะครับ.....อิอิ
    รอแป็ปนะครับ จะมีผู้รู้มาตอบให้แบบท้วมท้นล้นนอกจอเลยครับ ครับพี่น้องครับ

4. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ใส้กรองอากาศตันป่าวคับ ไม่แน่ใจเหมือนกันลองแก้เบื้องต้นดูก่อน เดะคงมีผู้รู้เข้ามาช่วย หุหุ

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    นึกไม่ออกเหมือนกันคับมีอาการอย่างอื่นอีกมั้ยคับนอกจากสั่น

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    หัวเทียนบอด แคทตัน และอื่นๆ อีกมากมาย รีบไปหาช่างดีกว่าครับ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ข้อมูลน้อยไปครับ ทางที่ดีเข้าอู่เลยครับ

8. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    สงสัยหัวเทียนบอด.............อะครับพี่น้องครับ.............อิอิ

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อย่าบอกนะว่าจะลาโลกไปอีกเครื่อง เพิ่งวางเครื่องมาเองนี่นา

ยังไงๆก็รีบพาไปตรวจเชคเลยจะดีกว่าค่ะ หายไวไวนะจ้ะ น้องดำจัง:D

10. หลงเข้ามา เพราะคำว่า "ค่ะ"

11. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ฮ่าๆๆๆ ทำถูกแล้ว พี่เต้

12. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    กินน้ำมันเครื่อง หรือมีซึมด้านล่าง ลองดูดีๆนะครับ แล้วรอบเดินเบาเดินเบามาก ก็อาจจะเป็นตัวชดเชยเริ่มมีปัญหาอ่ะครับ ลองเข้าร้านให้เค้าเช็คดีกว่าครับแล้วถ้าช่างว่ายังไงหรือไม่ค่อยเห็นด้วยก็มาเล่าสู่กันฟังครับ

13. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ประโยคนี้ต้องการบอกอะไรรึป่าวอะ o_O

14. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ทีหลัง วา ก็พิมพ์ "ค่ะ" บ่อยๆสิ จะได้มีคนหลงกลมาบ้าง 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้