[+Meeting เดือนกรกฎาคม+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 14 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

What : Meeting of July 2009

When : Sat. 18 July 2009 Time : 5.30 pm
    วันเสาร์ที่ 18 กรกฎาคม 2552 เวลา : 17.30 น.

Where : ร้าน Sea Section ถนนเกษตรนวมินทร์

Why : เดือนนี้ เดือนเกิด ขออนุญาตเลือกทุกอย่างเอง ฮาๆๆ แต่รับลองว่าถูกใจ
    เพื่อนๆแน่นอน และพิเศษเนื่องจากเป็นเดือนเกิด น้องวา จะมีของขวัญแจกด้วย
    งานนี้ใครไม่ไปอดนะจ้ะ แล้วเจอกันที่งานค่ะ

ต้องขออภัยที่มาแจ้งล่าช้า เดือนนี้ขอเลือกร้านเอง เพราะว่าเป็นเดือน
    เกิดน้องวา อิอิ

ร้าน Sea Section ตรง ถนนเกษตรนวมินทร์ บรรยากาศดี ที่จ
    อดรถสะดวก ราคาไม่แพง

อยากมีตติ้งวันไหน ระหว่างเสาร์ที่ 18 กับอาทิตย์ที่ 19 เดือนกรกฎาคม 2552

ให้เวลาโหวตวันเดียวคือวันที่ 14-07-09 จะหมดเวลาโหวตแค่เที่ยงคืนของวัน
    นี้นะ

เพราะว่าน้องวาต้องรีบไปจองที่นั่งและก็จัดรายการอาหารไว้ให้รวมถึงที่จอดรถ

ขอโทษเพื่อนๆด้วยที่ดูรีบๆไปหน่อย ช่วงนี้(ไม่ได้อ้างนะ)งานเยอะจริงๆ
    แทบไม่ได้นอนเลย

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้าใจค่ะ สำหรับรายละเอียดอื่นๆขอลงวันพรุ่งนี้นะคะ

ขอตัวไปนอนก่อนนะ ไม่ไหวละ ตี 2 กว่า ตื่น 6 โมงเช้า T_T

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2009
  2. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง

3. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ตามนั้นครับ วา

ขอเปงวันเสาร์ดีกว่า พี่ปอน พี่เม้ง ชอบเมา เพื่อ ให้พี่ๆถอนวันนึง เดี๋ยววันจันทร์ไม่ตื่นกัน :p :p :p

ปล.
    งั้นวันเสาร์ ตง จะได้ ไปทำธุระแถวๆ นั้นด้วยครับ
    เสร็จเร็ว ไปนั่งเล่น บริษัท พี่ปอนก่อนได้ป่าวอ่ะ :D :D :D

4. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    มาคนแรกเยยย!!!
    ^.......อยากจะโหวดกาบเค้ามั่งหง่ะ :D
    ^.......แต่อยู่ไกลเหลึอเกิน / อยากไปด้วยจัง :cry:
    ^....... ยังไงก็ birthday น่ะ คาบบบบ :cool:

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    จัดไป เสาร์ ก็ได้ อาทิตย์ ก็ได้
    แต่วาเลี้ยงเหรอ วันเกิดอะ

6. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    Sea Section ผ่านบ่อยครับ ร้านน่ารักมากๆเลย ทําแบบ บีชๆ หน่อย อิอิ

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    ^คนชอบเที่ยว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

จาดปายงับๆ วันเสาร์โลดดดด

เพราะอาทิตหน้าเบสสอบแย้ว อาทิตนี้ไปได้งับป๋ม ^___________^

ไปไหนไปกานนนนนนนน ขอให้มี ญ เปนพอ กร๊ากกกกกกก

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
  9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Happy Birthday นะน้อง โหวตวันเสาร์เช่นกัน

10. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับวา ขอให้มีความสุขมากๆกินเยอะๆจะได้โตไวๆ

11. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    HBD นะน้อง T^T ไม่ได้ไปง่า

12. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    วันเสาร์ก้อได้ครับ กลับจาก ตจว.พอดี จาได้แวะเลย ^^
    HBD นะคนสวย

Joice++Jum

13. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    โห อาทิตย์ นี้ แล้วนี้น่า ไวได้ใจมากมาย ฮิ้ว ฮิ้ว ใกล้บ้านด้วย ไม่ไปละแย่แน่เลย เรา ฮุย เล่ ฮุย เล่ ฮุ้ยย
    -
    ไม่ติดอะไร ถ้าไปได้ ขอโหวต วันเสาร์ อีกเสียงคร้าบ เพราะวันอาทิตย์กลัวไปแล้วอดเมาละแย่เลย
    -
    ไงติดเสื้อใว้ให้ด้วย น่ะจ๊ะ เบส ที่ลงใว้ยังจำกันได้อยุ่ บ๋อ เดียวไปได้ จะเอา ตังไปให้ เด๋อะ คร้าบบ เบสซี่ อิอิอิ

14. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    Happy Birthday ครับ พี่วา :)

15. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    วันไหนก้อได้คับเพราะไม่ได้ไป 555+

HBDน้องวานะจ๊ะ

16. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เพิ่มข้อมูล

โห อาทิตย์ นี้ แล้วนี้น่า ไวได้ใจมากมาย ฮิ้ว ฮิ้ว ใกล้บ้านด้วย ไม่ไปละแย่แน่เลย เรา ฮุย เล่ ฮุย เล่ ฮุ้ยย
    -
    ไม่ติดอะไร ถ้าไปได้ ขอโหวต วันเสาร์ อีกเสียงคร้าบ เพราะวันอาทิตย์กลัวไปแล้วอดเมาละแย่เลย
    -
    ไงติดเสื้อใว้ให้ด้วย น่ะจ๊ะ เบส ที่ลงใว้ยังจำกันได้อยุ่ บ๋อ เดียวไปได้ จะเอา ตังไปให้ เด๋อะ คร้าบบ เบสซี่ อิอิอิ
    :D :D :D

17. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ไม่ได้ขี้เมาขนาดนั้น :cry:

เรื่องวันมีทติ้ง ขอโหวตเป็นวันเสาร์นะครับ

ปล. HBD นะน้องวา

18. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    เหอๆมาได้นะตง แต่อย่ามาคนเดียว หนีบๆติดมามั่ง อิอิ:D อีกอย่า
    พี่ปอนด์กะพี่เม้ง ชอบเมาตอนไหนอ่า 555+:cry::cry:
    วันไหนก็ได้คับ คุณ วา จัดมา เพราะปอนด์ไม่รู้ชะตาตัวเองเหมือนกัน อิอิ ใกล้บ้านๆ

19. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ฮ่า ไปวันเสาร์งับๆๆๆ

เบสรักทุกคน อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

HBDนะ พี่วาๆ

20. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    Happy Birthday ครับ วา

สวยวันสวยคืน กินอิ่มทุกมือ ครับ หุหุ .

ร่ำรวยร่ำรวย

21. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    เดือนเกิดเหรอจ๊ะ น้องวา

Happy Birthday จ้า

ขอให้สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ คนสวย

22. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

รายการอาหารที่จองไว้ล่วงหน้าค่ะ สามารถสั่งเพิ่มได้อีก เพราะจากที่คำนวณ
    ราคาไม่แพงน่าจะอยู่ราคาคนละไม่เกิน 200 บาท ราคานี้ไม่รวมสิ่งมึนเมา

1. การเวกสอดสี ราคา 90 บาทต่อจาน
    2. ลาบหมูทอด ราคา 120 บาทต่อจาน
    3. ต้มแซ่บกระดูกอ่อน ราคา 150 บาทต่อหม้อไฟ
    4. ผักบุ้งผัดกะปิ ราคา 70 บาทต่อจาน
    5. ข้าวผัดปูกุ้ง ราคา 200 บาทต่อจานใหญ่

รูปแผนที่ร้านค่ะ ใครไปไม่ถูกโทรถามน้องวาได้เลยนะค่ะ

ส่วนลดนี่สิทธิพิเศษ ฮาๆๆ ให้รู้ไว้งานนี้ใครจัด:D

23. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    จัดไป กุดูแผนที่ไม่ออกวะ อิอิ

24. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    5555555

25. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ถ้าตงวิ่งมา จากคริสตัล พาร์ค ถึงแยกเกษตร นวมินตร์ ไปยังไงต่องับ

รูปวา มันช่างศิลปะจิงๆ ถ้าไม่บอก ไม่รู้เลยว่ามันเปงแผนที่ ฮ่ะๆๆ
    ล้อเล่นนะ วาๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2009
  26. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

ถ้ามาทางคริสตัลพาร์ค ก็ตรงมาเรื่อย ๆ จนเจอถนนเกษตรนวมินทร์
    เลี้ยวซ้ายครับแล้วก็กลับรถตรงแยกลาดปลาเค้าหรือบางคนเรียกว่าแยกวังหินอ่ะ
    กลับรถแล้วชิดซ้ายไว้เลยครับ เลยศูนย์ฮอนด้า นิดนึง เจอแน่นอน

แต่ถ้ามาทางแยกเกษตรก็วิ่งตรงมาอย่างเดียว จนข้ามแยกวังหิน (ลาดปลาเค้า)
    จะเห็นร้านอยู่ซ้ายมืออ่ะครับ

มะมีหลงชัวร์

27. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ^
    ^
    พีชไปใช่ป่ะ แล้วเจอกันนะ เมากานน

Joice++Jum

28. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    HBD นะคับ วันเสาร์คับผม

29. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    HAPPY BIRTH DAY นะครับ
    ขอให้มีความสุขมากมาย
    ถ้าว่าก้อจะไปครับ อยู่ไกล้ ๆ มากมาย

30. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    หุหุ...ไว้เจอกัน

ปล. แล้วจะมีสมาชิกรู้จักเรามั้ยนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้