อยากได้มังอะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมอยากได้สติกเกอร์CLUBจังคับอยากติดกับเค้าบ้าง
    มีใครพอที่จะช้วยสักอันไหมคับอยากได้จังต้องทำยังไงคับผม
    รบกวน พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ

2. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^..upๆๆๆ
    ^...ขอด้วยยยยคน จร้า ^____^

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
  4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ว่าพี่กอฟผมไม่กล้าพูดอะพี่กอฟแล้วต้องติดต่อกลับใครอะคับพี่

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อ่านกระทู้ตามนั้นได้เลยค่ะ แล้วท่านจะเข้าใจ หากมีข้อสงสัยประการใด โพสถามได้เลยค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้