การโอนเงิน..สำหรับคนสั่งเสื้อทั้งหมด ครับ ช่วยอ่านรายละเอียดกันก่อนนะครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    สำหรับคนที่สั่งจองเสื้อไว้ทั้งหมดนะครับ
    รบกวนช่วยกันโอนเงิน ค่าเสื้อที่สั่ง...ตัวละ280

ตามจำนวนตัวนะครับ ....

เลขที่บัญชี......2034108296
    ชื่อบัญชี.......นายทองหล่อ....ทัดโท
    ธนาคาร.....กรุงเทพ.....สาขาลาดพร้าว 44

เลขที่บัญชี......0972225460
    ชื่อบัญชี.......นายทองหล่อ....ทัดโท
    ธนาคาร..กสิกรไทย.....สาขาย่อยบิ๊กซี สะพานควาย

เลขที่บัญชี......0662495976
    ธนาคาร.....ไทยพานิชย์.....สาขาพระราม9

สำหรับคนที่..ทำการโอนมาแล้วกรุณาโทรแจ้ง หล่อด้วยนะครับ
    ถ้าทำการโอนแล้วไม่โทรแจ้ง....ผมจะทำการ...อมตังแบบ..ไม่มีเงื่อนไขนะครับ
    สำหรับคนที่ ไม่ได้โอนแล้วโทรมาแจ้ง....จะส่งตำรวจไปลงบ้านนะครับ
    ล้อเล่น....ถ้าโอนแล้วกริ้งกร้างบอกด้วยนะครับ จะได้บันทึก

ระยะเวลา ในการดำเนินการโอน ภายในอาทิตย์นี้นะครับ
    หรือ 7 วันหลังจากนี้นะครับ.....ช่วยรีบๆกันหน่อยอยากใส่จะแย่แล้ว

ใครทำการโอนแล้ว....กรุณาโทรบอกหล่อที่
    เบอร์...081-4063500หรือโพส สลิปการโอนแบบพี่หรั่งทำก็ได้นะครับ...ช่วยแจ้งธนาคาร
    ที่ทำการโอนด้วยนะครับ....ขอบคุณพี่น้อ ง

:D:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2009
  2. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    เดียววันนี้ไปโอนครับพี่

3. เดี๋ยวพรุ่งนี้ก่อนนา

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    โอนเรียบร้อยแล้ว :D

5. lorkode

552
    1
    0
    ตามนั้นคับ....หรือใครจะทำแบบพี่หรั่งก็ได้นะครับ
    ช่วยๆๆกันไวนิดนึง....คับเพราะจะได้ทำการผลิตซักที

:D:D:D:D:D

6. ZAZI

ZAZI Member Member

38
    0
    6
    หรั่งเร็ว สมชื่อ

7. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  8. โอนไปแว้ววววววว

9. Nesty

99
    0
    0
    โอนแล้วครับบบบบบบ

10. lorkode

552
    1
    0
    รายชื่อ คนที่ทำการโอนเงินมาแล้ว....และโทรมาแจ้ง สี/จำนวน/ไซน์
    มีตามนี้ครับ......รีบๆๆกันหน่อยนะครับ.....เวลา อาทิตย์เดียวนะครับ

พี่หรั่ง.......รายแรกเลยครับ.........1ตัว.....280
    ปองชลบุรี..................................3ตัว.....840
    เนส...........................................2ตัว......560
    วินปากน้ำ...................................2ตัว......560
    บุ้ง.............................................2ตัว......560
    กลอฟ..B11................................1ตัว.....280
    น้องเติ๊ด.......................................2ตัว.....560
    คุณต้อง210.................................3ตัว.....840
    น้าว่าว...........................................2ตัว.....560
    พี่กลอฟ 110..................................1ตัว......280
    พี่ศสิ 210.......................................1ตัว......280
    น้องปลั๊ก....อู่ตูนการาจ......................4ตัว......1120
    เส็งเคร็ง...........................................2ตัว.....560
    พี่ปุ๊กกี้...............................................2ตัว......560
    เต้.....................................................3ตัว......840
    พี่ชัย..................................................4ตัว.....1120
    ต้นแนวซิ่ง..........................................2ตัว.....560

เท่าที่จำได้นะครับ..ใครโอนมาแล้ว
    ที่ยังไม่ได้ลงชื่อในนี้รบกวน โพสบอกหรือลงในนี้อีกทีคับ
    ตกหล่นชื่อใคร..หรือไม่ได้ลงโพสบอกหรือโทรแจ้งได้นะครับ
    ต้องขอโทษด้วยวันนี้ยุ่งกับการ คุยโทรศัพท์ทั้งวันเลยเรื่องอะไหล่
    ยังใงก็บอกกล่าวกันได้คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  11. โทรไป condom มาแล้วเด้อ xl สีดำ 2 ตัว ss ผู้หญิง สีดำ 1 ตัว...
    ขอบคุณคับ...

12. Nesty

99
    0
    0
  13. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  14. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    โอนไปให้แล้วนะคับพี่หล่อ ^^ :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กรกฎาคม 2009
  15. lorkode

552
    1
    0
    ขอบคุณ สำหรับ ผู้ที่ ทำการโอนเงินมาแล้วนะครับ
    ส่วนใครที่ยังไม่ได้เข้ามาดูกระทู้นี้.....เพื่อนๆ
    กันช่วยกันบอกด้วยนะครับ
    จะสั่งทำทีเดียว...........ม้วนเดียวจบ ไม่มี
    สำ ลอง.......เพราะช่วงนี้ใช้เงินเยอะ
    คับพี่น้อง.......ส่วนคนที่ไม่ได้อยู่ในคลับที่โทร
    มาหาผม.....เมื่อวาน รบกวนลงชื่อ
    ขนาดไซน์....สี....ไว้แล้วทำการโอนตัง
    มาแล้วโทรแจ้งผมด้วยนะครับ....เสื้อจะได้
    รับพร้อมกันในวันมีทติ้งครั้งหน้า..........หรือนัด
    เจอกับผมโดยตรง อาจวิ่งผ่าน
    ยังใงก็รีบๆๆ กันหน่อยนะครับ.............อาทิตย์
    นี้เท่านั้น นะครับ

16. tongta_tongjais

tongta_tongjais New Member Member

15
    0
    0
    โอนไปแล้วกั๊บ10.20

โอนไปแล้วกั๊บ ไทยพาณิชย์10โมง20 ที่โทรไปบอกชื่อ ต้อง 3ตัว สีดำ M.L.และ XL

17. lorkode

552
    1
    0
    ครับ....สำหรับคนที่ยังไม่เข้ามาลงรายละเอียด
    รบกวนรีบๆๆกันหน่อยนะครับ.......สีขนาดจำนวน
    ตามนั้น สำหรับคนที่ โอนแล้ว รอเวลาเท่านั้นคับ

18. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    โอนแล้ววุ้ย 560

เบอร์ M สีขาว 2 ตัว

19. Nesty

99
    0
    0
    มา up ไห้ครับ

20. lorkode

552
    1
    0
    ขอบคุณนะครับน้าว่าว......ปิยะวิทย์....ใช่ปะ
    งงอยู่ว่าใคร....โอนตังมาให้ ที่แท้ก็น้าว่าวนี่เอง

21. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    เย็นนี้จะโอนให้นะครับ ธ.กรุงเทพ

ขอบคุณล่วงหน้า

:) :) :)

22. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เออกรูเอง

23. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0

โอนให้แล้วครับ น้องหล่อ :)

Kitipong Krub

24. ZAZI

ZAZI Member Member

38
    0
    6
    โอนแล้วครับ กสิกร วันที่19 เวลา 11:11

25. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เด๋วพุ่งนี้โอนตังไปให้นะ :D:D:D:D:D:D

26. lorkode

552
    1
    0
    ผม อัพเดทรายชื่อ....ในกระทู้นี้
    โพส...ที่10....นะครับ...ใครที่มีรายชื่อ
    การโอนเงินแล้ว....ยืนยันตามนั้นนะครับ

27. lorkode

552
    1
    0
    เสื้อ ทยอย ทำเสร็จบ้างแล้ว นะครับ
    อย่างต่ำ 20 ตัว เรียบร้อยแล้ว ครับ
    ส่วนใครที่ยังไม่ได้ ดำเนินการ ผม ให้เวลา
    อีกไม่มากนะครับ.
    ..........:cool::cool::cool::cool:

28. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    โอนแย้วนะ :D:D:D:D

29. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    จ่ายแล้วนะ เมื่อกี้นี้เอง ;)

อาบน้ำรอใส่เสื้อใหม่แล้วเนี่ย
    XLดำ...2ตัว
    SSดำ...1ตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้