รบกวนถาม คุณ ZAMZAM เรื่องเสา HARF

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เสา HARF ผมมันเสียครับ แต่เอาเสาออกจากตัวรถไม่ได้
    ด้ายนอกรถติดพลาสติกสีดำ
    ค้านในรถ ติดเหล็ก เอาออกไม่ได้ครับ จะเปลี่ยนเสา เลยไม่ได้เปลี่ยนะที

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    คายน๊อตด้านในก่อนครับ พลาสติดตัวนั้นเอาออกได้เลย

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ยางตรงพลาสติกพอใช้ไปนานๆ มันจะดูดติด ต้องออกแรงดึงมากๆหน่อย
    แต่ให้ดึงขึ้นนะครับ ด้านในมันมีเขี้ยวเกาะนิดเดียว หรือถอดน๊อตตามที่ คุณข้างบนบอกก็ได้ครับ

4. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ชัดเจอ ขอบคุณหลายๆครับ

ปล. ผมเป็นแฟนคลับ DIY คุณเลยนะเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้