ขอแสดงความยินดี ทั้งผู้จัด และนักแข่ง ทุกๆ ทีม ในรายการ Thailand 24 Hrs ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 12 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    สนามนี้ ได้มีโอกาส เป็นส่วนร่วม ในการแข่งขัน ในรายการ ระดับ international เช่นนี้ครับ ผมเดินทาง ไปก่อนหน้าหนึ่งวัน ได้มีโอกาส เห็นความทุ่มเท ของผู้จัด ให้งานนี้ ออกมาดีที่สุด ซึ้งผลงาน หลายๆ ท่าน ที่ไปในงานนี้ ก็คงได้เห็นแล้วครับ

ส่วนในการแข่งขัน ขอนับถือ สำหรับทีม ไทยล้วนๆ อย่างทีม Octupus มีการวางแผนมาอย่างดี จนสามารถ จบการแข่งขัน ในตำแหน่งที่ 1 ได้ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ( ข้าวต้ม กระดูกหมู กับ ปีกใก่ทอด อร่อยมากๆครับ):D

สำหรับทีม หญิงล้วน อย่างทีม Lolita Racing ได้มีโอกาส เข้าไปสัมภาษณ์ นักแข่งบอกว่า ทุ่มเทกับการแข่งครั้งนี้เต็มที่ ขอเพียงจบการแข่งขัน ไม่ว่าจะตำแหน่งใดก็ตาม นับถือครับ ขนาดนักแข่งในทีม เป็นลมคาสนามไปเลย อิอิ:D

ทีมอื่นๆ ทีได้เข้าไป เยี่ยมชม อย่างทีม Motorsportsland เอง ที่ นำทัพโดย พี่ปั้น ก็สร้างผลงานได้ไม่เลว เกือบจะขึ้นที่1 เหมือนกัน ตอนช่วงกลางคืน

สนามนี้ ได้เห็นอะไรหลายๆ อย่าง ได้เห็น มิตรภาพ ที่หยิบยื่นให้ ทั้งที่พัก และอาหาร (ตลกบริโภคไปหลายทีม :D แต่ก็ ขอบคุณ มากๆครับ_/\_)

ได้เห็น น้ำใจนักกีฬา ของทีม ที่ขับเคี่ยวในตำแหน่งที่ 1 และที่ 2 จับมือ ให้กำลังใจกัน ช่วงสุดท้ายก่อนการเปลี่ยนตัว

ความมันส์ ของสนามนี้ ตกอยู่ในช่วง 10 Min.สุดท้าย ที่ทีม Benfica ขยับใล่เข้าไปหา ทีม Octupus ที่เป็นผู้นำ รอบละ ครึ่งนาที ทีละรอบๆ คนดูนี่ ลุ้นซะ ส่วนทีมงาน ก็เครียดซะ:confused:

สุดท้ายนี้ ผมก็ ขอแสดงความยินดี กับทุกๆ ทีม ที่จบการแข่งขันด้วยครับ

2. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Congratulations

ยินดีด้วยครับบบบบบบบบ endurance 3 ชม ขอแบ่ง ปีกไก่ทอด มากินด้วยนะครับ แหะ แหะ เรื่องกิน ผม ถึงไหนถึงกัน

3. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    งานนี้มีสีสัน เฮฮา ขำ ๆ ดูแล้วไม่เงียบ เหงา ถ้าขาดคุณหนุน ....อิอิ (ขอบคุณครับ)

สนุกมากครับ.......โดน พิธีกร แซว ตลอดงาน 5555

ิBoy PTT

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    :cry: :cry: ไม่เห็นพูดถึงทีมผมเลยอ่ะพี่...อิอิ :D

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เพิ่งอ่านเจอ มีเปนลมกันเลยเรอะคับเนี่ย !!!

6. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    555..........โป้ย.....เรามันทีมลูกเมียน้อยอะ :D 555

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้