ขอถามเกี่ยวกับจุดยึด TAKATA หน่อยครับ..

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KECHIKI, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KECHIKI

KECHIKI New Member Member

5
    0
    0
    คือไอ้จุดที่ยึดเบลท์มันสามารถหาซื้อได้ที่ไหนบ้างหรอครับ?
    ไปดูตามร้านต่างๆ ก็มีแต่เบอร์ 15 กับ 17 (ของผมมันควรจะเป็นเบอร์ 16)
    หาไม่ได้ซักที.. อยากใส่จะแย่อยู่แล้ว..
    ใครรู้ช่วยชี้แนะหน่อยครับ..

2. KECHIKI

5
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ~

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เเอาไปให้โรงกลึงทำสิครับ เอาหัวทเกี่ยวเบลล์ ไปชื่อมกับน็อตขนาดที่เราต้องการ

ของผมก็ทำแบบนี้ เรียบร้อยดีนะ

4. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    เหมือนที่ร้าน revspec ที่บางนามีขายนะ ไม่แน่ใจลองโทรเช็คที่ร้านเค้าดูครับ

5. KECHIKI

5
    0
    0
    ร้านขายน๊อตแถวไหนพอมีขายบ้างไหมครับ?

6. KECHIKI

5
    0
    0
    อัพ อัพ!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  7. KECHIKI

5
    0
    0
  8. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ผมซื้อที่ Revspec พัฒนาการ อ่าครับผม

9. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    จุดยึดนี่ตัวไหนหรือครับ พอจะมีรูปไหมเอ่ย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้