เสื้อคลับเสร็จแล้วจนะครับ....เด๋วจะทำการแจงรายชื่อบุคคลที่ สั่งเสื้อและทำการจ่ายเงินแล้ว

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ....สำหรับรายชื่อบุคคลที่ทำการจ่ายตัง
    เรียบร้อยแล้ว....ผมจะทำการโพส ต่อจากนี้นะครับ
    ส่วนเสื้อที่เสร็จแล้ว จะทำการ แจกจ่ายตามระยะทางผ่านนะครับ
    ส่วนคนที่ไม่ได้อยู่ไกล้ผม.....ก็สามารถ รอรับของได้วันมีทติ้งก็ได้ครับ
    ส่วนคนที่อยู่ไกลจริงๆ เช่น ต้นชลบุรี, ปอง, บอม,.......เด๋วผมจะทำการส่ง
    EMSไปให้นะครับไม่ต้องกังวล............มีเสื้อคลับใส่กันแล้วครับ
    ตามนั้น......ส่วนพรุ่งวนี้ผมจะไปแถว สนามบินน้ำ....อยู่ถึง 3-4โมงเย็น
    ใครจะนัดรับเสื้อหรือทางผ่านโทรแจ้งได้นะครับ......เบอร์ 081-4063500

ตามนั้นครับ....................ส่วนใครที่ยังไม่ได้ทำการโอนตังมาช่วยจัดการให้
    ด้วยนะครับ........เพราะเดือนนี้ค่อนข้างใช้เงินเยอะ ใครที่ไปลงรายละเอียด
    ในกระทู้จองเสื้อ ผมยืนยันตามนั้นนะครับ

เชิญชมตัวอย่างครับ.....นายแบบหน้าใหม่เพิ่งเข้าวงการ
    ดูกันเอานะครับ....ทำออกมาแล้วเลยให้น้อง..ปลั๊กเทซุง
    ดาราเกาเหลาเทส ก่อนเลย.....อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2009
  2. ZAZI

ZAZI Member Member

38
    0
    6
    เออ สวยดีคับ เดี๋ยวดทรไปสอบถามเรื่องรับของ
    ปล. ไอ้คันขาวข้างหลังใช่มาร์คทู สี่ดอปะคับ

3. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    นายแบบนุ่งกางเกงแดงเลยวุ้ย

4. :D จ่าดับ ( 7 ประจัญมาร 55555 ) เดี๋ยวโอนตังไปเด๋อ เบียร์:cool:อสูรกายจรวดติดปีก

5. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    อยากไส่แล้วววววววว

อิอิ

6. lorkode

552
    1
    0
    เออ สวยดีคับ เดี๋ยวดทรไปสอบถามเรื่องรับของ
    ปล. ไอ้คันขาวข้างหลังใช่มาร์คทู สี่ดอปะคับ

ไม่แน่ใจคับ....น่าจะKEมั้งพี่ไม่แน่ใจคับเด๋วถามให้

นายแบบนุ่งกางเกงแดงเลยวุ้ย

เขาใส่ชุดหมีนะยะ น้าว่าวใครจะบ้าใส่กุงเกงแดง
    กลางวันแสกๆๆ เล้า ....อิอิอิ

จ่าดับ ( 7 ประจัญมาร 55555 ) เดี๋ยวโอนตังไปเด๋อ เบียร์

เออจิงด้วยสวยดีเหมือนกันนะพี่เบียรเด๋วเวอร์ชั่นหน้า
    เอาแบบมีโล่ห์ที่ไหล่มั่งดีก่า สวยดี

อยากไส่แล้วววววววว
    อิอิ

พรุ่งนี้ก็ได้ใส่แล้วเนส

7. tongta_tongjais

tongta_tongjais New Member Member

15
    0
    0
    สอยดี รอวันรับเสื้อ จะได้หล่อซะที

เดียวโทรไปนัดรับเสื้อนะครับ

8. lorkode

552
    1
    0
    ส่วนคนที่ยังไม่ได้โอนเงินให้กระผม.....ช่วยรีบดำเนินการ
    ด้วยนะครับ......ผมจะไม่ลงชื่อในนี้ครับ....ใครสั่งไซด์
    กับสีอะไรไว้ รับ ผิดชอบกันด้วย.....ส่วนคนที่โอนมาแล้ว
    โทรแจ้งกระผมด้วย.....ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้