++ช๊อปปิ้ง เซียงกงบางนา กับ ผกก บอย พร้อม ปรากอบ++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 22 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    บ่ายวันนี้ ผกก บอย กับ กบ ไปเดินเล่นที่บางนา

เข้าร้านแรก เสียง ผกก บอย ตะโกนบอก

พี่กบ ๆ นี่ท่อปากหลาม ของสตรีมตากลมนี่นา

พี่กบ ตอบ ช่ายๆ ตาไวมากๆ ได้ข่าวว่า ดาราท่านนุง กะลังตามหาอยู่

ไม่นานเราก้อ ได้ท่อปากหลาม ไปฝากดาราท่านนั้น

เข้าร้านที่สอง พี่กบๆ เสียง ผกก บอย ว่า ร้านนี้มีกรองมูเกนของ เคยี่สิบ

พลันหันหน้าไปถาม เจ้าของร้าน เจ้าของร้านบอก มี เดียวเอามาให้ดู

ของสิ่งนี้ ดารา ท่านนั้น ที่เป็นเจ้าของท่อใบแรก แกก้อตามหาอยู่

สรุป ไม่นานเราก้อได้กรองมาครอบครอง

งานนนี้ ผกก บอย กับ กบ ขอแสดงความดีใจ กับดาราท่านนั้นด้วยครับ

มารับของเร็วๆนะ เอาปรากอบไปชมพรางๆก่อน อิอิ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ปรากอบ มาแล้ว ท่อปากหลาม

3. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ปรากอบ ที่ได้มาวันนี้

คุ้มค่าในการไปครั้งนี้จริงๆ

ปล. ดาราท่านนั้น ทางทีมงานไม่ขอไรมาก หรอก แต่เราเดิน

ไปเดินมา มันช่างเมื่อยล้า เหลือเกิน

4. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ปากหลาม กับ กรองเทพ แหร่มๆ

5. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    555

มีเพื่อนดีเป็นศรีแก่ตัว

มีเพื่อน บอย เป็น พ่อสื่อพ่อชัก

มีเพื่อน กบ เป็น เถ้าแก่

แค่นี้ คืนนี้ก็นอนเอนหลัง มองดาว หลับสบาย ในน้องเอ็มทองแว้ววววว

ว่าแต่ลืมไป เดินเมื่อยนัก จะเอาอะไรดีอ่ะ

เอกมัย มั๊ย.....

6. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีด้วยครับ ว่าแต่กลับมาก็เมื่อยเหมือนกันนะ 55555

7. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ทรงสิทธิไปทัวร์คอนเสริติ์ไม่โทรมาบอกมอสเลย เมื่อวานว่างซะด้วย

เชื่อป่ะ มอสยังไม่เคยไปเชียงกงเลย สมัยก่อนไปแต่พระรามเก้ากับรัชดา

เอกมัยที่ไหนดีเหรอ ช่วงนี้มี Plan เอ็นเตอร์เทรนลูกค้ารายใหญ่

พี่เป็นต่อ ช่วงนี้มาแรงเลย ละคร ออนแอร์ หลายเรื่องเลยน่ะ รอชม NR18

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ดีครับพี่ ดีมากๆ ครับท่าน

เอกมัย หายมั้ยชัวร์เพื่อนแท่ง

เอกมัย ลายแทง ตรงข้ามบิกซีเลยเพื่อน เมื่อไหร่ดีอะ

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    กรองมูเกิ้นของรุ่นไหนคับ เนี่ยท่าน

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    เป็นกรองรุ่น K20A สเปค ของ dc5 ครับ เวียร์

11. Streamhd

Streamhd New Member Member

28
    0
    0
    ท่อปากหลามถ้าใส่แล้วเวลาถอยหลังต้องระวังหน่อยนะ เด๋วมันจะไปเสียบพุงใครเข้า

แล้วกรองมูท่านได้มาในราคาเท่าใดเอ่ย?

12. obb_stream M7

1,047
    6
    0

กรองที่เจอ จะหมื่นห้าขึ้น

แต่อันนี้ ราคาเท่ากรองเดิม เบิกใหม่ที่ศูนย์ครับ

อิอิ

เกริกพลมากๆครับ

13. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    ทำไมโชคเข้าข้าง ขนาดนี้เห็นของแล้วต้องบอกว่าพระเจ้าช่วย กล้วยทอด สุดยอดฟลุคจริงจริง
    ผกก.บอย ใจแข็งมากเดินบางนาไม่เอามาสักชิ้น

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ผกก . บอยได้สติกเกอร์มูเกน ที่ติดตรงไฟแก้ม แบบแท้ๆ ไปหนึ่งชุดครับพี่

แถมได้ตัว m7 ตัวเล็กไปติดท้ายงามๆอีกหนึ่งตัว

นะจ๊ะ พี่ ทอม_ดันดี อิอิ

15. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    โหๆๆๆๆๆๆๆๆ หนุกหนานกันใหญ่เลยนะพี่ๆ อิจฉาๆๆ อยากไปอยู่บางกอกบ้างจัง,,,,

16. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    ขอบคุณ คับ ชื่อ ชอบชอบ

17. slash123

slash123 New Member Member

107
    6
    0
    ดีใจด้วยครับ...ได้แต่ขิงเทพๆๆ

18. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    เสาร์นี้อีกมั้ย เอกมัยดีมั้ย พี่ๆ

19. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เอ้ เอกมัย มีเซียงกงด้วย รึ อิอิ

20. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    เมื่อวานไปมา ทำเงินหล่น เสียดายมากๆ

21. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ไม่มาหลังสวนละ คาสโนวา เห็นน้องใน office ไปมา บอกมาสุดเลย

ปล มีอาหารดีดีเพียบ

22. panya852

946
    15
    0
    แถวไหนครับกบ เดี๋ยวจะไปเก็บเงิน อิอิ

แล้วมอสล่ะ ไม่ไปบ้างเหรอ เอาแต่ลายแทงมาบอกอ่ะ

23. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ไปปาชุม สภา มา

แถวเอกมัย ตรงข้าม บิ๊กซี ชื่อร้าน สภา4

24. Ti For Stream

497
    2
    0
    หลังไมค์ได้

เคยเป่า แวปไปตอนบ่าย เดินเข้าไปเจอหัวหน้านั่งอ่านหนังสือพิมพ์รออยู่

ถามว่า ถ้าเป็นคุณจะทำงัย ฮิฮิฮิ

25. panya852

946
    15
    0
    ตัวใคร ตัวมันดิมอส 555555

ปล. ผมมาเพิ่มยอดขายนะ อิอิ

26. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    วันก่อนแว้บไปเซียงกงเจอสตรีมหล่อๆหลายคันเลยครับ ตากลมสีขาว Mugen หล่อมากๆ แล้วก็มีตากลมน้ำเงินล้อ ep3สีดำ
    และยังมีวนเวียนอีกหลายคัน เหนแล้วปลื้มใจครับ,,,,

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้