วันแม่ พี่ๆให้อะไรแม่บ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมแค่ ให้พวงมะลิ กราบ หอมแก้มและบอกว่ารักแม่
    เนื่องจากยังไม่มีเมียอ่ะครับ...

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แล้วถ้ามีเมียล่ะเอ อิอิ

3. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    ก็คงขออโหสิกรรมท่านครับ ประเคนด้วยพวงมาลัยมะลิหอมๆ

4. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ผมจะให้มะลิใหญ่ๆหล่ะก้อบอกว่า ขอบที่แม่ให้รถไว้ซิ่ง..เห้ย ไว้ส่งของ อิอิ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ถ้ามีแล้วน่าเบื่อนะ อยู่อย่างนี้ดีกว่าพี่
    ..........อยากให้ทุกคนที่เป็นลูก บอกรักแม่ครับ..........

6. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ทำไมต้องเนื่องจากยังไม่มีเมียด้วย..............

มีเมียก็ต้องรักแม่ดิ เมียหากี่คนก็ได้ แต่แม่มีคนเดียวอะ..........

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ผมจะพาแม่ไปเที่ยว และก็ทานข้าวครับ (ไปกันทั้งครอบครัว) :D:D:D

8. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

แม่ทูลหัวเหรอ บี กรั๊กๆๆๆๆๆ

9. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ถูกใจมาก (กำลังทำอยู่ช่วงนี้กำลังเนื้อหอมครับ)

10. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เปงไปได้ก็จะพาแม่ไปดูแพนด้าครับ

11. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เอามะลิไหว้แม่
    แล้วก็กระซิบข้างๆหูแม่ว่า ขอเงินทำรถหน่อยคับแม่ ชาปผมละลาย

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    +555 ขอเอาไปใช้มั่งครับ

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+ ส่วนผม พาที่บ้านไปนข้าวทุกอาทิตย์อยู่แล้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้