รบกวนพวกพี่ๆและเกจิใครเคยเห็นบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย APX, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. APX

APX New Member Member

7
    0
    0
    ใครพอรู้บ้างครับว่าเป็นโช๊คของอะไรครับ??พอดีผมไปเจอที่เพื่อนมาเลยลองเอามาใส่ดู...แข็งเป็นม้าเลยครับ"แถมสั้นอีกด้วยครับ" ช่วยบอกทีครับ

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ของ Tanabe ครับJapan

3. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    อืมมมม..............เคยใช้ของ u12 รุ่นนี้ล่ะ:D
    ก้แข็งกว่า std นิดนึงนะ
    แข็งกว่า kyb special สีฟ้า
    อ่ะเป็นความรู้สึกส่วนตัวนะอาจไม่เหมือนกัน:D

4. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    TANABE คับ

5. APX

7
    0
    0
    ผมลองวิ่งถนนคอนกรีต...จุกเลยครับไม่รู้สั้นไปรึปล่าว

6. งั้นอย่าไปใช้มันเลยครับ เอานิ่มๆนุ่มๆมาใช้ดีก่า.....อิ..อิ..อิ...

7. mai#NV

mai#NV New Member Member

88
    0
    0
    ถ้าไม่ได้ใช้บอกผมนะครับสนใจอะ

8. APX

7
    0
    0
    ok.ครับแล้วจะส่งข่าวครับ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    คู่เท่าไหร่คับ

10. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ถ้ามา 4 ต้นเลย ขอดู เต็มๆ หน่อย ค้าบ

:)

สำคัญ ที่ คู่หลังนี่แหละค้าบ หายาก โคดๆ

Tanabe Sustec

11. APX

7
    0
    0
    มีแต่คู่หลังครับ สั้นกว่าโช๊คเดิมประมาณนิ้วครึ่งครับแต่ผมว่าใส่แวนหรือรถที่ใส่หลังคาหลังน่าจะดีครับ..พอดีรถผมถอดหลังคาออกแล้วเบาขึ้นโช๊คมันเลยไม่แม็ทกันแต่ที่สำคัญผมต้องถามเพื่อนก่อนว่าจะใช้รึปล่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้