1ปี เปลี่ยนแปลงไปเยอะแค่ไหน..มาดูกันครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย 406sR_SabA, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    วันนี้ยกไปเก็บที่เต็นท์เรียบร้อยครับ ภายนอกก็เป็นอย่างที่เห็นเสร็จไปประมาณ80% จากที่วาดไว้ครับ

ส่วนอื่นๆ คงต้องรอไปเรียนกลับมาแล้วค่อยทำต่อครับ
    วันนี้เอามาให้ชมแค่นี้ก่อนแล้วกันนะครับ:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2008
  2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    แจ่ม

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    โอวววววววว......................แหล่มเลยค้าบบบบบบบ คุงโภ
    ชอบเจงๆ มองไปมองมา หน้ามานคล้ายๆ S15 เลย อิอิ
    ว๊าว ๆ ๆ ว๊าววววววววววววววววว

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เนียน เจรงๆ เลย ครับ

ปล.หมดปาย เท่าไหร่ ครับ เนี๊ยะ บอก ด้าย ป่าว ครับ อยาก รู้ อิอิ

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แจ่มเลยอ่า...โภ

6. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    ไม่ดูภาพไม่ได้ครับ ทำงัยเนี่ย

7. naramit 405

naramit 405 New Member Member

157
    0
    0
    เปิดภาพไม่ได้ครับทำงัยได้บอกหน่อย

8. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    แหล่มเลยโภ

9. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    โป่งสะท้านฟ้า :D

10. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เนียลเลยครับ อยากเห็นตัวจริง จัง

11. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    อยู่ญี่ปุ่นแล้วนะครับ ทุกคน
    เน็ทที่นี่เปิดเว็ปไทยค่อนข้างช้า....rcwebช้ามากกกกก

ตอบแบบรวมๆแวกันนะครับ
    งบการเปลี่ยนโฉมครั้งนี้หมดไปเยอะครับ ภายนอกทั้งหมดและเครื่องตัวใหม่ครับ
    หมดไปหกหลักครับ แต่ยังไม่เสร็จตามที่ตั้งใจไว้เลย
    ที่มันนานก็เพราะที่ผ่านมา ผมไม่ค่อยว่างดูต้องไปๆมาๆญี่ปุ่น ทำๆหยุดๆ
    แถมกลับไปที่ก็ เอาของไปใส่เพิ่ม เปลี่ยนโน่นเปลี่ยนนี่.....มานก็เลยไม่เสร็จสักที

ตอนนี้ผมมาเรียนยาวเลย ก็เลยต้องหยุดโครงการไว้ก่อน รอจบแล้วกลับไปทำต่อครับ

12. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เรียน จบ ไวๆ นะค้าบบบ คุงโภ
    จาได้กลับมาทำรถต่อให้จบ อิอิ
    สวยมั่กๆ ช้อบชอบ โหดเจงๆ

13. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ยังงัยก้อแวะมาทักทายกันบ้างเน้อ...

14. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สวยได้อีกคับ ยังกะซิลเวีย

15. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  16. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ถ้า แปลงระบบ ขับเคลื่อน วาง เครื่อง แบบ รถ ขับ หลัง เอา ไป ดริฟท์ คงเทห๋ น่าดูเลยน่ะเนี๊ยะ อิอิ

17. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    งามค๊อตๆเลยครับ แรงบันดาลใจในการทำรถ เป็นตัวอย่างไอดอลผมเลย

รอวัน 406 คันนี้กลับมายิ่งใหญ่อีกครั้งนะครับ หล่อมากๆๆ แอบมาอัพให้คนอื่นได้เห็นรถสวยๆกัลล์ อิอิ

18. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    รอคอยอีกคนครับ

19. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หน้างี้..ซิลเวียเลยอ่ะคับ...
    แล้วก็โป่งมหึมา อลังมากเลยอ่ะคับ..
    ฉวย ๆ ๆ ..ฉ๊วย..ฉวย.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้