มานั่งหน้ารถผมทำไมครับเนี่ย !!

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย นาย...อั๊ยซ์..., 23 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ไม่รู้ มารื้อเครื่องผมทำไมอ่ะครับ .. เละเทะเลย

เสียดายครับ ตาโบว์ยุแล้วยุอีก ให้เป็น 3S

ด้วยปัจจัยหลายๆอย่างแล้ว คิดไปคิดมาแล้ว

เลยขอเป็นเครื่องเดิมๆดีกว่าครับ อิอิ :eek:

นู๋จะมาอัพเดทแบ่งปันกันเรื่อยๆ น่ะกั๊บ .. :eek: :sad:

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ต่ออีกนิด จิตแจ่มใสกั๊บ .. ;)

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    สรุปได้ยังคับว่าตกลงมันเป็นอะไร อิอิ *0*

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    นั่งไม่ว่าพี่แกขย่มด้วย...งุงิงุงิ

5. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    กลับมาซ่าได้ไวๆนะครับ

6. ohho108

ohho108 New Member Member

29
    1
    3
    เล่นท่าซะด้วย 555

7. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    สิงห์ หัวใจใหม่อีกคันแล้ว :D

ขอให้เสร็จไว ๆ ไร้ปัญหานะครับ :)

8. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เสร็จเร็วๆนะครับ งัยก็เหมือนท่านโบ 3S ครับ

9. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ยุ 3S ด้วยคนครับ แต่อัยยซ์บอกว่าลงเครื่องเปอร์โยต์ คิดว่า D8 มั้งครับ สงสัยยุไม่ขึ้น อิอิ !!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2009
  10. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ยังมีแรงยุครับ...ขอ 3S ด้วยคน..ตัวเอง..ไม่กล้า..เลยยุคนอื่นดีกว่า...คริคริ หายไว ๆ นะครับ
    แล้วสรุปได้ยังอ่ะคับว่าขึ้นไปขย่มทำไม...อิอิ

11. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ป๊าดดดดดดดดด......น่าสงสารจัง....ไอซ์เอ๋ย......อิอิอิ

.....สัญญาว่าจะไม่ล้อนะ เพ่สัญญาๆ ....หุหุหุ...

12. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    3s กลับมาซ่าไวๆๆๆๆๆนะครับ

13. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0

เง้ออออ .. :p

14. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ว่าแต่..ไปทำจะใดมา...ถึงได้มีอาการเช่นนี้ครับ

15. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สู้ๆครับ........

16. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    เสร็จมาก้อสวยอ่ะเนอะไอซ์เน้อ.....หุหุหุ

17. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0

เขิล เล้ยยยย .. :eek:

18. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    คาดว่าใช้เวลานานไหมครับ K.Ice กว่าจะเสร็จอ่ะคับ

19. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เค้าชมรถ ไม่ได้ชมแกเจ้าอั้ย เหอๆๆ

20. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    อิอิ .. ภายในอาทิตย์นี้ แหล่ะครับพี่ฝน

:mad:

21. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โห ไวดีจังเลยนายอั๊ย....พี่..รอแล้วรอเล่า...หง่า...อยากขับจัยจาขาดแล้ว....
    อยากม๊าว...อยากมาว...อิอิ....

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:03:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:02:49 ----------

โห ไวดีจังเลยนายอั๊ย....พี่..รอแล้วรอเล่า...หง่า...อยากขับจัยจาขาดแล้ว....
    อยากม๊าว...อยากมาว...อิอิ....

22. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    อิอิ .. ได้ครับ !!

23. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ขอร้านที่ มะมีด่านนะ อิอิ

24. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    เกือบแล้วครับน้องอั๊ยซ์ เกือบแล้ว

25. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0

วันนี้ลองวิ่งดูแล้นคับ ..

คนล่ะตรีน ก่ะเครื่องเดิมเลยคับ งุงิ !! :eek:

26. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    รอดูครับ

สวยแน่ๆๆๆๆๆ รอบคันใหม่ด้วยใช่ปะ อยากชม

27. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่เข้าไปที่อู่ หวังว่าคงได้เข้าไปลองรถน้องอั๊ยซ์นาาาา อยากนั่งเดิมๆดูมั่ง ข้ามสายพันธ์
    มานานละ เริ่มจะลืมรถชาติเดิมๆของเปอร์โยต์ ฮ่าๆๆ

28. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    คร๊าบบบบบ พี่ปืน จาดไป ..

29. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    อะโห....ท่าจะแรงจริงครับ..ลองวิ่งจับเวลาเลยครับ อั๊ยซ์:cool:

30. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0

อิอิ ไม่เท่าไหร่หรอกครับ

จริงๆแล้ว มันก็แค่ พอไปได้ อ่าครับ ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้