MEETING/07 วันไหนดีหว่า ลงมติกานหน่อยยยยยย

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 9 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    หารือๆ เอาไงดีครับปรึกษาเป็นเรื่องเป็นราวเลยดีก่าว่าวันไหนน่อ+ที่ไหน จะได้แจ้งสมาชิกทุกท่านให้ทราบจ้า

2. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    สวนสัตว์ๆ เด๋วจะลองไปติดต่อดูให้ว่า เค้าจะมีกิจกรรมอะไรให้พวกเราช่วยเหลือมั่ง หรือ จะไปแบบว่าระลึกครั้งยังเอ๊าะๆ ดีว่ะ

กินเหล้าเบื่อแล้ว เปลี่ยนแนวมั่ง ท่าจะดี ยังไงรอโบว์มันมาว่าอีกทีแล้วกัน ส่วนวันเวลา สถานที่ คุยกันนอกรอบกันดีมั้ย

นัดมิตติ้งย่อยไปก่อน แล้วมาคุยกันว่าจะเอายังไง

3. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    แอบดู...cool:

4. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    จัดปายครับ ขอเป็นวันอาทิตย์หรือคืนวันเสาร์ละกันครับ จะได้ไปด้วย แบบว่าอยู่บ้านนอกอ่ะครับ

5. tayeeh

tayeeh New Member Member

128
    2
    0
    เข้ามาติดตามสถานการณ์ครับ

6. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    แอบซุ่มมาด้วยนะครับ

แล้วจะไปด้วย ครับ วันเสาร์กำลังดีครับ

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    แอบมาดู

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    สวนสัตว์........ก็ดีน่ะครับ อิอิ

9. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ผมด้วยครับ บ้านนอกเหมือนกัน ว่าแต่คุง Jimmy405 อยู่แถวไหนหรือครับ

10. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ติดตามกระแสครับ อิอิ ..

11. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ไม่กินเหล้า....เราไม่ไปๆ.......อิอิ

12. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    จังซี่มันต้องถอน:D

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ไม่ ลง อ่าง เราไม่ ไป...............:D:D

14. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ว่าแล้วก็วันอาทิตนี้มานั่งคุยกันดีมะครับ แถวไหนดี สาย4 มะ รึจะพระราม 5 ว่ามาโลด

15. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    พี่โบว์พูดผิดไปมั้ยอ่ะคับ
    ใช่หรอ ไม่มีสาวมากกว่ามั่งพี่ อิอิ
    กร๊ากกกๆๆๆ
    จ๊อบ อยากไปกะโอมแน่ๆเลย 555+
    พี่ก็อฟนี่ความคิดเยี่ยมคับ ไปชมนกชมไม้กัน ฮ่าฮ่า

16. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ไปประชุมกันแล้วนัดมาครับ ผมอาจจะขอไปงานใหญ่เลยครับ meet ย่อยอาจจะไป บ่ ได้ครับ

17. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    งั้นจัดสาโทให้สักไห แล้วจะไปมั้ยโบว์:D:D

18. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    โซ่ นี่เข้าใจพี่จิงๆเลย :D

ส่วนจ๊อบนี่ไม่เป็คโอมมันหรอก เสปคของโอมมันต้องใสซื่อ คือไม่แสดงออกอ่ะโซ่ อย่างนังเบลเงี้ย ของกรุบโอมมันเลย

ส่วนตาโบว์นี่ไม่แน่ใจว่าที่จะไม่ไปเพราะไม่มีเหล้าหรือสาว เพราะส่วนมากก็เห็นมันไปที่ไรก็มักมีสาวมาด้วยตลอด (ไม่ซ้ำหน้า) กร๊ากก :p

19. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ไรอ่ะพี่..................ไม่ได้กินเหล้ากะพี่นานแล้วนะ.............:cool:

20. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    แอบดู....อีกครั้ง...อิอิ

21. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .....ไปดู ดู ดู หมี หมี หมี หมีแพนด้า ด้า ด้า ด้า ด้า :eek::eek::eek:

22. gaszohol

643
    4
    0
    มาฮาที่พี่ก็อฟ ว่า จิงคับๆ สาวไม่ซ้ำหน้าเรย อิอิ ฮ่าฮ่า 55+

23. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อารายยยยยยโซ่ ตาก๊อฟอีกคนนี่ ดีนะที่รู้ว่าผมไม่เป็คเจ้าโอม เหอๆๆ เดี๋ยวแถวข้าวแช่อีก 1 ถุงละกานเน่อ

24. ohmmemy

1,077
    4
    38
    พี่กอล์ฟ เขาชอบพวกป่าไม้ ไม้ป่า(เดียวกัน) อารายประมาณนี้ อะครับ อิอิ :D:D

25. gaszohol

643
    4
    0
    เอาแล้วๆ เด๋วงานเข้าๆ
    555+
    คิดว่าโอมซะอีก ที่ชอบ ที่แท้ พี่ก๊อฟ หรอกหรอเนี่ย
    555+

อ่ะล้อเล่งหน่า ฮ่าฮ่า

26. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
  27. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ไม่อ่ะโอม พี่ไม่ชอบ อบต. และอีกอย่างก็ไม่เคยแต่งงานบังหน้า ถ้าโอมไม่เป็นแบบที่ว่า ก็ต้องบอกพวกพี่แล้ว นี่ไหงแต่งแบบเงียบๆ กัวพวกพี่จะเอาไปประจานไงน้องชาย:D:D

28. <<Golf Devil>>

504
    5
    0

โซ่ล้อเล่งงี้ไม่งานนะโซ่ เด๋วจัดแบบ เบลจนเบลมันคิดว่าตัวเองเป็นซะเลย :D:D

29. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    จัดมาดีกว่าเต้ว่าวันไหน เราไม่อ๊วกเราไม่นอน สนมั้ยน้องชาย:D:D:D

30. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    สโลแกนคล้ายๆวีต้านะนั่นน่ะ เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้