รบกวนถามเรื่องตัดหมอกหน้า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Red_devil99, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red_devil99

Red_devil99 New Member Member

48
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ขอถามเกี่ยวกับตัดหมอกสัก 2 ข้อ นะครับ
    1.ไฟตัดหมอกเหลี่ยม สามารถใส่กับกันชนเดิม EK96 ได้หรือเปล่าครับ
    2.การจะติดไฟตัดหมอก นอกจากสวิตซ์ ตัวโคม จะต้องมีอะไรบ้างครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ตามนี้ครับ

3. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    พอดีได้มาแต่โคมกับปลั๊กหลัง จะต้องใช้ลีเลย์ขนาดเท่าไหร่ แล้วใช้วงจรการต่อแบบไหนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้