ขี้เกลือ แม็กซ์ผม TT_TT

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย maxturbo, 27 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maxturbo

maxturbo New Member Member

61
    0
    0
    สวัสดีครับ

แบบว่า แม็กซ์ ผม มีคราบขาวๆ น่าจะเรียกว่า ขี้เกลือ เนอะ

มีวิธีแก้ไหมงับ หรือ มีสเปย์ และ น้ำยา ที่กำจัด ได้ไหมงับ

แบบว่ามีเยอะได้ใจ แบบว่าซื้อมือ 2 มาอ่ะงับ

อีกคันหมาฉี่ ซะขี้เกลือขึ้นเพียบ พอๆกาน อิอิ

2. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ลองใช้ น้ำยาล้างห้องน้ำ เป็ด ดูครับ เคยลองหายเกลี้ยงเลย
    หรือท่านอื่นมีไรดีแนะนำ

3. มันน่าจะมีน้ำยาขัดแม็กซ์โดยเฉพาะขายนะครับ ลองหาดูล่ะกัน

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ไปที่ร้านขายเครื่องมือช่างถามซื้อ ไขฟ้า ประมาณก้อนนึงไม่เกิน 80 บาท
    ใช้คู่กับ หัวขัดผ้าด้ายดิบ อย่าใช้ผ้าอย่างอื่นนะเด๋วแม็กสึกหมด
    ขัดเสร็จรับรองเงาแว็บบบบบบ:D:D

5. SM1 DONG

SM1 DONG New Member Member

24
    0
    0
    ได้ความรู้อีกแล้วขอบคุณ

6. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ถ้าขึ้นใต้แล็กเกอร์ก็จบข่าวครับ ส่งซ่อม ปัดเงาแล้วพ่นแล็กใหม่อย่างเดียวครับ

7. vitripper

vitripper New Member Member

17
    1
    0
    ได้ความรู้มายมากเลยครับ

8. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    จะได้ลองไปทำดู:sad::sad:

9. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ความรู้อีกแว้ว ขอบคุณคับ

10. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ได้ความรู้อีกแล้ว ขอบคุนมากครับ

11. maxturbo

61
    0
    0
  12. maxturbo

61
    0
    0
    พ่อผม เล่น แงะ เลย แม็ฏซิเป็นรอยเลย

ขี้เกลือ แบบว่าหนาๆ มากๆๆๆๆ

คงไม่มีอะไรเอาอยู่แน่ๆๆเลย

555+

13. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ส่งซ่อมทำสีปัดเงาใหม่เลย 4 วง พันต้นๆครับ ออกมาเหมือนใหม่เลย :)

14. ตามพี่เค้าเลยครับ จบสวยสบายใจสุดๆ:D:D:D

15. maxturbo

61
    0
    0
    5555+

คร้าบๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้