++ ลิ้นหน้าทรง Vi-RS กับ Type R เหมือนกันมั้ยครับ? ++

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GaB, 16 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    พอดีเห็นช่วงนี้มีลิ้น Vi-RS แท้มาปล่อยเยอะ และราคาไม่แรงมาก ดูในรูปแล้วทรงมันคล้ายๆ Type R (Lev) มากเลยครับ เลยสงสัยว่ามันเหมือนกันเป๊ะๆเลยรึเปล่า เพราะถ้าเหมือนกันก็อยากได้ของแท้ครับ (Vi-RS)

ขอบคุณครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เหมือนครับ กระจังหน้าก็เหมือน ลิ้นหลังก็ใส่ได้

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พี่เบส Vi-RS คืออะไรอะ น้องวายังไม่รู้จักเลย

4. มันคือ ตัวเดียวกันครับผม

5. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    แต่ผมว่าไม่เหมือนน่ะ ถ้าหมายถึงรูปทรงของลิ้น (ไม่แน่ใจ)

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากครับ

แต่เริ่มงงแล้วครับว่าสรุปเหมือนหรือไม่เหมือนกันกันแน่??

ถ้าเป็นไปได้ ใครมีรูปชัดๆขอรบกวนทีครับ

มันคือรุ่นของ EK Lev 4 ประตูครับ เครื่อง D15B 3 Stage Vtec เป็นรุ่นที่กระจังหน้ามีโลโก้ RS น่ะครับ:)

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เหมือนกันคับ

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอบคุณค่ะ

9. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    เหมือนกันคับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้