โบพังคับ-ช่วยด้วยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยว่าIHI-B52มัน BOOTกี่PSI คับเพราะตอนนี้แกนกับใบหลังจากไปแล้วคับ ถ้าเลือกใช้โบจะใช้ b52เหมือนเดิมอีกหรือใช่z18ดีคับอันไหนบูชได้มากว่าและเหนียวกว่ากันคับหรือมีตัวไหนแนะนำคับขอบคุงล่วงน่าคับ :cry: :cry:

1. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ช่วยอัพคับเพราะผมก้อพังอิอิ โบZประมาณ20-25น่าจะทนทานคับ แต่บางท่านว่าที่30คับ
    ส่วนrhb52เพื่อนๆที่เล่นกับเบนซิลว่ากันที่1.0-1.2บาร์ ก้อประมาณที่15-18ปอนด์มั้งคับ เกินนี้
    มันก้อไม่ค่อยทนแล้วคับ ใบหน้ามันจะหายง่ายคับเค้าว่ากันอ่ะนะคับ เพื่อนๆในนี้ก้อใส่กันคับ
    บอกว่าบูสต์ประมาณ7ปอนด์ในอีสุสุ วิ่งดีกว่าโบเดิมมากมายคับ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แนะนำ Z ครับทนกว่า หนักกว่า

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อ้าว....ไปซะแล้วหรอ

4. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    น้าเอ๋....แนะนำ..ไป

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตอนนี้ขับNA เหรอน้าเอ๋

6. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    Zครับ

7. watauto

watauto New Member Member

73
    1
    0
    Gareet m24 a/r 60 คับ มาดีกว่าZ ถ้าปั้มถึงขับสนุก บูสไม่เกิน 25 ปอนส์ ลูกละ 4500 ถ้าบอลแบริ่ง 8500 บูส30 คับ

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

โบ Z ดีกว่าตาป๊อป..........ช่วงนี้กำลังอินเทรนด้วย ไม่เชื่อลองถามคุณแบงค์ดูดิ ว่ามันวิ่งดีขนาดไหน คริ ๆ ๆ ๆ (สงสัยจะศึกษานิสัยของ ihi b52 มาคลาดเคลื่อนซะแล้ว) +++++ Z +++++ หรือจะเอา holset ของผมได้แซ๊ด.......ดูก่อนก็ได้นะตาป๊อป

9. แซดไปเลยครับ

10. ขอบคุนคับ

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up.......

ขอถามแทนพี่เค้านะครับระหว่างเทอร์โบ HITASHI กับ Z18 เล่นแบบไหนดีครับ.......รบกวนด้วยครับ

12. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ผมว่ามันพอๆกันนะ เพราะz18 ผมบูทส์ 30 ขับสักสามเดือนมีคนมาขอซื้อเลยขาย เปลี่ยนมาเป็นโบโรตารี่เดิมๆ
    ก็อยู่มาจนเครื่องไป3ลูกแล้วววววว แต่z คนซื้่อต่อไปใข้ได้สัด 2 อาทิตย์ควันไหล โบรั่ว คลอนๆหน่อยๆ เลยซวยผมอีกรับคืนมาซ่อมใหม่ เป็นอะไหล่เก็บไว้

ถามบ้าง โบz ทำปากสองชั้นเหมือนของแบงค์ ทำเท่าไหร่ครับ แล้วเห็นผลไหม เปลี่ยนใบหน้ารึปล่าว

13. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    แต่ผมชอบ โบ fj นะ
    แต่ดูไม่เป็นว่าเป็น fj ใครดูเป็นบอกหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กรกฎาคม 2009
  14. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เอาแล้วพี่เอ็มขยับสเต๊ปอีกแล้ว อิอิ

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เค้าแค่โบพัง แต่พี่อ่ะ...........เยอะนะอิอิ
    เสร๊จยังครับ

16. UNSAI

1,416
    17
    38
    ใกล้คลอดแล้วครับ

17. pandabank

2,427
    4
    0
    สู้ๆครับพี่ตั้ม

18. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0

พันกว่าบาทครับ

เห็นผลไหม ถามพี่แบงค์เลย

รู้แต่ว่า นั่งแล้ว ไม่ต่างกับโบใหญ่ :):)

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

รู้สึกว่าตอนนี้ Z กำลังมาแรง :D

20. pandabank

2,427
    4
    0
    ก็ของเขาดีจิงครับ

ได้ทำปากท่แชมป์หน่อยนะแหล่มโคตร

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โอย นู่นเกียร์พัง นี่โบพัง ฟังแล้วเสียวครับพี่น้อง

22. ใช่เลย ดึงแน่นๆ

ปล.น๊อตเบาะแทบหลุด ฮิฮิ

แล้วมันจะมาอีก แบบไม่นึกไม่ฝันไม่ทันได้เก็บตัง:sad:

23. pandabank

2,427
    4
    0
    อือ.....ตังไม่มีเลยจอดซะ.....มิมิ

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอาใจช่วยทุกๆคันครับ..........................

25. สรุปฮิตาชิแล้วคับรอดูไม่รู้จะอยู่กับ4m40นานหรือเปาคับ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up.....

ติดตามต่อไป :D

27. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ใส้ในของอารายครับบีที่ว่าโบ Z อะ...................มิมิ

28. UNSAI

1,416
    17
    38
    หมก 5555..............ใช่ป่ะ

29. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ตั้ม........เค้าเรียกว่าห่อหมก...อิอิ โข่งหน้าคงบางจ๋อยเลย เพราะใบหน้าโตยัง..............มิมิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้