แนะนำร้านท่อไอเสียหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย nu_tspc, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    EK MT จะเปลี่ยนท่อไอเสียอ่ะครับ อยากได้เสียงเงียบๆหน่อย

มอง Mugen (ก้อบ) ไว้ช่วยแนะนำร้านหน่อยสิครับ

ผมอยู่ฝั่งธน ถ้าได้ร้านแถวนี้ก้ดีเลยครับ

2. pra_to2000

pra_to2000 New Member Member

54
    1
    0
    เหมือนกันเลยครับ++กำลังหาอยู่เหมือนกัน

3. o_dy4943

o_dy4943 New Member Member

63
    9
    0
    ผมเห็นแถวเชียงกงปทุมวันขายอยู่ 6 พันกว่าบาท
    เสียงก็น่าจะไม่รบกวนเท่าไหร่

ว่าจาเปลี่ยนเหมือนกันอ่ะ
    ฟังเพลงไม่มันเลย

มันหึ่ง ๆ ตลอด ๆ ๆ ๆ

4. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ใช้อยู่ เงียบวิ่งดีครับ ฟังเพลงเพราะ รอบเดินเบาตอนเช้า
    สตาทเครื่อง ไพเราะกำลังดี 55 น่าจะเริ่มที่ 5500 บาท
    ของไทยนะ ขึ้นไป ถึง 6500 บาท ประมาณนะ เปลี่ยนมา
    เพราะบังเอิญ ตอนเเรก ไปเอา สปูน บิ๊กกี่ ใส้เยื้องเกลียว ดัง
    มาก ๆ วันนั้นต้องเสีย 2 รอบ ไปเปลี่ยน มูเก็น จบ เบาหูดีครับ

5. M_kun

M_kun New Member Member

47
    0
    0
    ร้านเฉลิมมมมมม

6. ผมเพิ่งเปลี่ยนมาครับ ไส้เยื้องซื้อจากอินเตอร์เน็ท http://www.souma88.com/ ไส้เยื้องเสียงนุ่มเงียบ เพราะมาก ราคา 2500 บาท แล้วไปทำร้านทำท่อมาอีก 500 บาท ทั้งหมด 3000 ครับ แล้วแต่ร้านทำครับแต่เกิน 500 อย่าทำครับแพงไปมีหลายร้านครับ อย่าไปง้อมัน

7. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    ลองเช็คราคามา 2 ที่

เพชรเกษมเฮดเดอร์ 5000 บาท ถึงหน้าแปลน

อู่กาญจนา ก็ 5000 บาท ถึงหน้าแปลนหมือนกัน ( อู่นี้เห็นว่า ผจก. 42/1 มาเปิดทำต่อ)

ถ้าตัวเลือก 2 ที่นี้ควรใช้บริการที่ไหนดีครับ มีใครเคยใช้บริการบ้าง

8. อยากได้เงียบๆๆๆมึงจัง

9. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เห็นเพ่ก๋วยเจ๋งขายท่ออยู่ครับ ไม่แพง เสียงน่าจะเงียบดีคับ หม้อใบใหญ่ ของนอกเลยๆ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=649010

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้