ผ้าเบรคดัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย noum_ek00, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noum_ek00

noum_ek00 New Member Member

45
    1
    0
    เรื่องผ้าเบรคเบนดิกตัวแสตนดาร์ดใส่คู่หน้า ek มีเสียงอี๋ดตลอดตอนแตะเบรคเบาๆทั้งๆที่ยังไม่ได้ลุยนำเลนะครับมีวิธีแก้ยังงัยบ้างครับเริ่มลำคาญเสียงแล้วครับ :cry:

2. เปลี่ยนผ้าเบรคมานานยัง ถ้าเปลี่ยนนานแล้วก็ผ้าเบรคหมดครับ

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมว่ามันเป็นที่ผ้าเบรคมากกว่าครับ ผมเคยแล้ว ถ้าเปลี่ยนเป็นของศูนย์เงียบสนิท

4. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ของศูนย์เปลี่ยนมาแล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับคุณแซม? ของผมเบรคตอนเช้าๆจะมีเสียงอี๊ดๆ แต่พอเลยจากนั้นไปก็ไม่ดังแล้ว เลยไม่รู้ว่าเป็นเพราะผ้าเบรคหมดหรือว่าอะไรน่ะครับ...:confused:

5. zniperz

zniperz New Member Member

37
    0
    0
    ของผมดังทั้งวัน (ล้างรถแล้วหายดัง 1 วัน) )ผ้าเบรคยังหนาอยู่เลยครับ ฝุ่นหนาเตอะอีกตะหาก

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48

ผ้าเบรคศูนย์ nissin หน้า 1800 บาท หลัง ถูกกว่านิดหน่อยครับ
    จานเบรคเรียบดีหรือเปล่า ลองเอาผ้าเบรคมาขัดดูครับอาจจะหาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้