แม็กมีตำหนิ ทำให้ยางเสีย

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย My_girl, 11 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_girl

My_girl New Member Member

1
    0
    0
    ซื้อล้อแม็กใหม่จากร้าน จรัส... แถวๆรามอินทรา แล้วแม็กมีตำหนิ ทำให้ยางเสีย พอเอาไปเปลียนร้านไม่ยอมเปลียนให้ ทั้งๆที่ตอนซื้อไปบอกมีประกันให้ พอมีปัญหาไปที่ร้านมันดันบอกว่าของหมดสต๊อกไม่สามารถเปลียนให้ได้ ไม่รู้จะทำไงดี หน้าชาไปเลย งง:mad:

2. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    สวัสดีครับ เสียใจด้วยครับ ผมก็เคยไปดูร้านนี้พูดเหมือนกันแต่ผมไม่ได้ซื้อ เปลี่ยนร้านก็ได้ครับรามอินทรามีตั้งหลายร้าน

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อืมๆๆๆๆ

4. JIM

JIM New Member Member

20
    0
    0
    แย่ครับ ร้านอย่างนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้