HBD..ล่วงหน้าอีกแล้วของปาล์มวันที่17ของโอวันที่18

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    HBDพร้อมกันทั้ง2คนเลยละกัน...:D:D

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ขอบคุณนะคร๊าบพี่

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    Happy Birthday ค๊าบบ

4. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับทั้งสองคน....ขอร่ำรวยๆมีแฟนสวยๆ มีสุขภาพแข็งแรงๆนะครับ...

5. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    Happy Birthday ทั้งสองคนนะคับ..อิอิ

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    สุขสันต์..สุขสันต์..ทั้งท่านปาล์มแล้วก็เสี่ยโอ..:D:D:D

7. whitebear

1,191
    11
    0
    ขอบพระคุณทุก ๆ ท่านนะคร๊าบ

8. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    HBD มีความสุขมากๆ ครับ รวยๆ

9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เอ้า...วันเกิด...สุขสันต์ ครับ สุขสันต์...เดือนนี้เกิดกันเยอะจริง ๆ เด๋วลูกชายก็จะเกิดเหมือนกัน...

จัดรวมเลยดีมะ...หุหุหุ

ขอให้มีความสุขมั๊กมากนะค๊าบ...ทั้งสองคนเลย...

10. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    HAPPY BIRTHDAY ทั้งสองคนเลยจ้า

ขอให้มีความสุขมากๆ คิดจะทำอะไรให้ได้ดั่งใจทุกอย่าง

เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ

เดือนนี้คนเกิดเยอะจริงๆ

11. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    สุข สำเร็จ สมหวัง มีตังค์เยอะๆทั้ง2ท่านนะครับ

12. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอให้สุขสันต์วันเกิดทั้ง 2 ท่านครับ :D:D:D

13. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    Happy Birthday ทั้ง 2 ท่านนะครับ

14. whitebear

1,191
    11
    0
    ขอบคุณทุก ๆ ท่านมาก ๆ เลยคร๊าบ

15. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    สุขสันต์เกิดคับปาล์ม มึความสุขมากๆ และเพื่อนโอ ขอให้รถสวยๆและได้คนสวยๆด้วยน๊า.......อิอิ

16. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    Happy Birthday ครับ ทั้ง 2 คนครับ มีความสุขมากๆ ร่ำรวย ที่สำคัญขอให้รถที่ใช้อย่าได้เกิดปัญหาต้องเสียตังนะครับ

17. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆ เลยค้าบบ พึ่งเข้าบอร์ดมา เห็นมีแฮปปี้เบิร์ดเดย์พร้อมพี่โอเลย ดีใจมากๆ เลยง่ะ ขอบคุณมากๆ นะครับ ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆ เช่นกันค้าบบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้