ในคลับมีใครเดินท่อไอเสียแป๊บตรงบ้างคร๊าบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kang Out Side, 24 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kang Out Side

Kang Out Side Guest

0
    0
    0
    ในคลับมีใครเดินท่อไอเสียแป๊บตรงบ้างคร๊าบ

2. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    เคยเดินอยู่พักนึงครับ ไม่เห็นมีผลดี
    รถวิ่งไม่ออก เสียงดังรบกวนคนอื่น
    แถม ท่อสั่นมาก เหล็กยึดท่อขาดหลายตัว
    คนข้างบ้านเกลียด พ่อตาด่า แม่ยายโกรธ

3. Woratorn Kawsak

Woratorn Kawsak Guest

0
    0
    0
    ผมก้อเคยช่วงนึง... ตามความเห็นข้างบนเลยยย... วิ่งไม่ออก...

4. โห...ท่อไอเสียหรือฆ่าคนตาบคับ

5. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ปัจจุบัน คนขับรถท่อตรงผ่านหน้าบ้าน ผมก็มองเหมือน ฆ่าคนตายล่ะคับ

6. ตอนนี้ตีแป็บอยุ่ ไม่ค่อยเห็นผลครับ ดังแต่ท่อจริงวิ่งไม่ออกด้วย คิดว่าโล่งไป กำลังจะเปลี่ยนและ เหตุผลเหมือนกะทู้แรกครับ

7. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    ดังแต่ ท่อ ครับ อย่า เรย ลองแล้ว

8. ช่าย...ครับ

9. ต้องพักกลางซักใบ เกียร์ธรรมดานะ
    ถ้าเกียร์ออโต้อย่าเลยต้นไม่มาปลายเหี่ยว

10. Woratorn Kawsak

Woratorn Kawsak Guest

0
    0
    0
    ป๋มออโต้ ทำตามสูตรรถดีเซลเลย... ต้นมาปลายไหล...

11. ผมออร์โต้ อยากทำมั่ง คุณเอกพงศ์ แนะนำด้วย สูตรไหนกัน

12. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    --" ทำไมมันร้ายแรงขนาดนั้น

13. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ขอต้นแรงก็พอ ปลายไม่อยากไหลแระ ไม่ค่อยได้ลุ้นเท่าไหร่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้