อยากได้สติ๊กเกอร์สมาชิกคลับแบบที่มีหมายเลขสมาชิกอะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 30 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    หาแบบที่ไหนครับ มีเลขสมาชิกแล้ว 439 แต่ยังไม่มีติ๊กเกอร์เลย มีแบบและขนาดไหมครับขอด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    สติ้กเกอร์เรื่องเล็กครับ มาพบปะพูดคุยกันก่อน

สติ๊กเกอร์จะเป็นของที่ทาง ประธาน พี่เป้ จัดการให้ครับ

แต่วัตถุประสงค์หลัก คือ มิตรภาพครับ

และเมามายเป็นเรื่อง ตามมา 555

3. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    ขอบคุณครับ
    งั้นรบกวนพี่เป้ จัดการให้ด้วยครับ วันมิตติ้งที่9 พค ผมจะต้องไปเอาพวงกุญแจที่จองไว้ 2อันอยู่แล้ว

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตามนั้นเลยครับ

5. เอกชัย คแปง

เอกชัย คแปง New Member Member

3
    0
    0
    ผมก้อเพิ่งเปงสมาชิกใหม่คับอยากได้มากคับ แถวๆเชียงใหม่ไม่รู้มีคนเปงสมาชิกเหมือนผมบ้างป่าว
    ไงพี่ๆก้อช่วยสงเคราะจัดให้ผมหน่อยนะคับ(บัตรสมาชิกด้วยยิ่งดีคับ)ขอบคุงล่วงหน้าคับ:D

6. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    ผมก็อยากได้เหมือนกันครับ

7. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    เค้าก้ออยากได้

8. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เค๊าแปะกันตรงไหนอะครับ :D

9. sync713n

sync713n New Member Member

57
    0
    0
    ผมก็อยากได้ครับ
    กำลัง ชั้งใจว่า จะขับ nv เข้ากรุงเทพ หรือ นั้งรถทัวร์ ไปดี (เกิดมาไม่เคยขับรถเข้ากรุงเทพสักที )
    เพื่อเอารถเข้ากรุงเทพจะได้สติ๊กเกอร์กับเขามั้งครับ

10. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    เค้าก็อยากได้ ยังไปทันม่ะครับ

11. หนูอยากได้......หนูอยากได้.......หนูอยากได้........หนู....หนู.....อยากได้............

up up up up ครับ......พี่น้องครับ

12. vitripper

vitripper New Member Member

17
    1
    0
    อยากได้เหมือนกันเลยครับ บ้านไกลเหมือนกัน

13. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ผมบ้านไกลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเหมือนกันก็ อยากได้เหมือนกัน ...อิอิ...

14. เข้ามาดูความคืบหน้าน่ะครับ....อิ..อิ..อิ...

15. didomon

2,380
    2
    0
  16. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    อยากได้แต่อยู่ต่างจังหวัด นานๆเข้ากรุงเทพที จะได้ไหมเนี๊ย

17. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    กระแสความเรียกร้องเยอะเลย

ลองดูนะครับพี่น้อง

มิตติ้งครั้งต่อไปคงได้ไปครับ

18. didomon

2,380
    2
    0
    เอาไฟล์สติ๊กเกอร์ก้อได้จร้า .....รอนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้