>> ช่วยดูหน่อยครับ กระจกดำ <<

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Alif & Otis, 18 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ช่วยดูแล้วฟันธงน่อยครับ แต่เค้าบอกว่ามันเปนกระจกดำจิงๆ ผมไม่แน่ใจตรงบานหลัง มันน่าจะดำกว่านี้ หรือเพราะว่ามันถูกถอดออกมา เลยไม่ทึบเหมือนตอนใส่รถ....:confused:

2. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    กบ แท่ง มากระจ่างหน่อย แต่บานหลังมันไม่ทึบอย่างที่สเตฟานว่าเลย

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รอชมคับ ท่านสเตฟาน

4. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    จก ดำคับพี่สเตฟาน

เพราะ ลายเส้น ไล่ฝ้า

มันอยู่ด้านในของกระจกอะ

ถ้าเป็นกระจกธรรมดาติดฟิล์ม ลายเส้นมันจะชัดเพราะฟิล์ม มันติดอยู่หลังลายเส้นไล่ฝ้าอะพี่

อีกอย่าง มีโลโก้ เขียวๆๆ ในรูปขวาล่าง ตรงมุมขวาล่างของกระจก อันนี้จกนอกชัวร์จ้า

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มา Confirm อีกเสียงนึงครับ สเตฟาน

ปล.เบิกยางขอบกระจกใหม่ด้วยก็ดีครับทั้ง 3บาน

6. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    Confirm อีกเสียงครับ จากประสบการณ์จริง

จริง ๆ แล้วกระจกดำ มันไม่ได้ดำมาก ๆ นะครับ เพียงแต่ว่ามันถูกเรียกกระจกดำ เพราะเนื้อมันดำ กระจกธรรมดาเนื้อมันจะไม่ดำครับ แต่คอนเฟิร์มต่อว่า เวลาใส่แล้วมันสบายตาครับ เพราะมันไม่ดำเหมือนเราติดฟิล์มครับ มันดำ แต่มันก็ใสมองสบายตา โดยเฉพาะเวลากลางคืนง่ะ

ว่าแต่บานประตูหลังอีก 2 บาน ละครับ สเตฟาน

จะได้ครบ ๆ

7. auikung

587
    9
    18
    อยากได้หูช้างอะพี่

มีใครมีเหลือบ้างอะ

8. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    คอนเฟริม คอนเฟริม ชัวร์ ช่าย แน่นอน

เตฟาน จัดเลย ใส่แล้วจะทึบแสงขึ้น

9. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    หามาใส่บ้างดีฝ่า ฮิฮิ ล้อเล่น

10. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ ตอนนี้ของยังอยู่มาเล มี 5 บานหลังครบครับ กะลังจะส่งมาเร็วๆนี้ครับ

11. auikung

587
    9
    18
    นู๋อยากได้ นู๋อยากได้

อะหนูอยากได้

พี่สเตฟานได้มาเท่าไหร่อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้