จะเปลี่ยนยางยกชุด รบกวนพี่น้องSi ที่เป็นผู้รู้แนะนำทีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Badzbasiczz, 15 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Badzbasiczz

Badzbasiczz New Member Member

7
    1
    0
    พอดี กำลังมองหายางใหม่อยู่ครับ สเปคยางผมอยู่ที่

205/45/R16

อยากได้แบบเงียบๆ หน่อย

ราคาไม่โหดมากน่ะครับ ( ถ้าแจ้งราคาคร่าวๆ ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ)

ปล. ตอนนี้อยู่ขอนแก่นครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2009
  2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้าราคาไม่แรง คงไม่ได้พวกบริดจ์สโตนอ่ะ ก็มีพวก Falken กะ Hankook หรือว่า Maxxis อ่ะครับ ที่พอเล่นได้ Falken ZE512 , Hankook v12 evo , Maxxis i Pro ไม่น่าเกินเส้นละสามพันครับ

ถ้าจะเอาเงียบที่สุดก็ ZE512 ถ้าอยากสปอรต์นิด ก็ V12 evo กับ i Pro ครับ

ตอนนี้ผมใส่ V12 EVO อยู่ ดังนิดหน่อย รับได้ แต่หนึบดี

ส่วนลายเป็นยังไงลองหาในกูเกิ้ลล่ะกันครับ :)

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Falken ก็ดีแต่หมดไว ราคาประมาณ หมื่นนิดๆ

4. Badzbasiczz

Badzbasiczz New Member Member

7
    1
    0
    ขอบคุณมากมาย ครับผม

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

โอ้ววว สมาชิกขอนแก่นมาอีกคนละ เอ้า กลุ่มขอนแก่นเข้ามาทักทายเพื่อนใหม่ด้วยนะ

ถ้าจะเอาแค่ใช้งานทั่วไปไม่ได้ซีเรียสอะไรมากมาย ก็ Hankook ก็ได้ ราคาไม่แพง

เพราะน้องวาก็ใช้ Hankook อยู่ ใส่ลงแข่งด้วย ก็โอเคนะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้