พี่ครับพัดลมหม้อน้ำมันราคาเท่าไหร่อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย FirstCar, 1 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FirstCar

FirstCar New Member Member

105
    0
    0
    เวลาพัดลมแอร์หมุนมันมีเสียงเหมือนกับใบพัดมันติดอะครับ เวลาปิดแอร์พัดลมด้านขวามันหยุดทันทีเลยคิดว่ามันคงเสียแล้วอ่ะครับ อีกข้างยังค่อยๆ หมุนแล้วหยุด

2. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    แกนน่าจะสึกครับ ตัวละประมาณ 400 - 500 ครับ

3. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ตามนั้นครับ...ประมาณ 400-500

เปลี่ยนเฉพาะมอเตอร์ได้ครับไม่ต้องเปลี่ยนใบพัดก็ได้

4. ekasit 25

ekasit 25 New Member Member

88
    0
    0
    ผมเพิ่งทำมา ช่างเปลี่ยนให้เสร็จ 700 บาท มือสองครับ

5. Kai Millennium

Kai Millennium New Member Member

36
    0
    0
    .... ผมซื้อจากเชียงกง ตัวละ 400 ครับ .. จากนั้นไปให้ช่างไดนาโมที่สนิทกัน ดำเนินการต่อ .. โดยให้ช่างเดินสายกราวด์ ต่อตรงจากแบตเตอรี่ และใส่รีเรย์เพิ่มเข้าไปอย่างละตัว ... คราวนี้ พัดลมแรงสะใจครับ ... รวมค่าใช้จ่ายทั้งหมด ประมาณ 1,300 บาท ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้