สเกิร์ตหน้าในรูปเรียกว่ารุ่นไหนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย phuprasertsak, 17 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    ขอรบกวนสมาชิก Club SI ทุกท่านครับ ขอถามหน่อยว่าสเกิร์ตหน้าในรูปเป็นของตัวไหน มีชื่อเรียกว่าอะไร รุ่นไหนครับ ขอบคุณมากครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ลิ้นหน้าคูเป้เรซซิ่งคับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมไม่รู้จริงๆครับ รอท่านอื่นมาตอบครับ

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    คูเป้เรซซิ่งรึที่เรียกกันว่า ทรง 0

5. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ตามนั้นคับ

6. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ หรือต้องสั่งศูนย์อย่างเดียวเลย ร้านไฟเบอร์ข้างนอกมีไหม ราคาเท่าไหร ขอบคุณอีกครั้งครับ

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมว่าลองประกาศหาดูคับ น่าจะหาได้ไม่ยากคับ

8. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ลองสั่งที่ศูนย์ดีกว่าครับ งานข้างนอกมะต่อยดี

9. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เป็นตัวคูเป้เรคซิ้ง เคยขายไปสองตัวหน้าหลังสามพันห้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้