แอบไปแข่ง ยินดีด้วยครับ น้องต้น

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NKT_CASTROL, 22 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    แอบไปแข่ง มาไม่บอก ขึ้นโพเดียมที่สามมาด้วย​

อย่าลืมซ้อม คาร์ทด้วยนะครับ อย่าติดสาวๆ ฮิ

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เทพทางเรียบ.....

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ชวนเฮียโป้งแล้ว ไม่ยอมเอา d-max มาลง อิอิ

4. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    โอ้ว...
    ยินดีด้วยครับ
    เพิ่งเป็นคุณพ่อหมาดๆ ยังแบ่งเวลามาคว้าถ้วยGymkhanaอีกแน่ะ
    >>>>>>>> ยอดครับต้น >>>>>>>>>
    Congratulations !!!!!!!!

5. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
  6. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โอ้ว...ยินดีด้วยครับ ชอบNITTO จริงๆเลย คนนี้ชอบมาเที่ยวรูทอยู่บ่อยๆ

7. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    สุดยอดดดดดด

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  8. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    - ขอบคุณคับ พี่แพท

- แสดงว่า พี่ม่อนเคยคั่วป่าว อิอิ

- แยมไม่มาอ่าไม่เห็นเลย สนาม3 เจอกันนะ อิอิ

9. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โถ...มันยังวิ่งได้ผมก็ดีใจแว้ว.....สงสารมันเถอะะะ...:D

10. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ต้น

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สรุปว่า เทพ....

12. Yams_24

113
    1
    0
    จริงๆจะไปอยู่อะครับ

แต่วันศุกร์เมาปลิ้นเสาร์เลยตื่นซะบ่าย 3 :p:p:p

เลยไม่ได้ไปเลย

ไว้สนาม 3 ไปแน่นอนครับ:cool::cool::cool:

ปล.ผ้าเบรคน้องแบงค์ตื๊ดมากใครอยากได้เบรคมือหนึบๆนี่แนะนำเลยครับ

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไม่แวะมาเจอกันบ้างเลย.....น้าแยม...:D

14. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    จริงดิแยม อยากได้บ้างคับ ว่าจะสั่งอยูเหมือนกันอ่า

อิอิ ไว้เจอกัน เห็นว่า สนาม 3 เป็น twin track อ่า น่าเล่นเนอะ หุหุ

แต่เซ็งรถผมดึงเบรคมือไม่ได้ โมแล้วโมอีก ก็เอาไม่อยู่

ว่าจะขนโกคาร์ทไปไว้วิ่ง walk course เล่นอ่า ฮาดี อิอิ

15. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    น่าอิจฉาคุณพ่อคนใหม่

ยินดีด้วยน๊า

16. Yams_24

113
    1
    0
    ห่ะ ห่ะ ห่ะ

ช่วงนี้มีเรื่องว้าวุ่นเล็กน้อยครับพี่โป้ง

ไม่ค่อยได้ไปไหนเลยอะ

แต่ตอนนี้เริ่มเรียบร้อยแระ

เสาร์นี้เข้าสนามแน่นอนฮับ :D:D:D

17. Yams_24

113
    1
    0
    จริงครับ

ของดีราคาไม่แพง

แต่ผมไม่รู้ว่าเบรคมือแจ๊สเป็นแบบดรัมหรือดิสค์อะครับ

ถ้าดรัมก็เอาให้แบงค์ย้ำผ้าได้เลยอะ (เห็นน้องมันว่างั้น)

ส่วนดิสค์นี่ผมไม่แน่ใจว่าทำได้เหมือนกันป่าว

แต่จะขนคาร์ทไปวอล์คคอสเลยหรือนี่...:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้