อยากได้ไฟมุมขาว mr2 ครับไม่ทราบว่าหาได้ที่ไหนครับ...

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย gdpol, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ รบกวนด้วย

2. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    พี่ยอดเลยครับ

พี่ท่านสั่งของจากทั่วโลกอะ

ชาวMRฝากซื้อกันบ่อยๆๆครับ

3. เอาคร่าวๆ ก้อมีอยู่ 2 แบบ 2 ราคาครับ

แบบแรก จะเป็นแนว มิลลิเนียมๆ หน่อย มี 2 สี คือสีขาว และสีออกรมดำ แบบนี้ในเวปมีคนขายอยู่ 5500 แต่ถ้าเราสั่งเองจะประมาณ 4000-4200 รวมค่าขนส่งแล้ว ถ้ามีเพื่อนอยู่อเมริกา จะซื้อได้ประมาณ 1500-2000 บาท เอง ค่าขนส่งก็แพง แถมร้านที่ขายมันยังบวกเราเข้าไปอีกก็เลยแพงไปกันใหญ่

ส่วนอีกแบบเป็นของโรงงาน toyota เลย ยี่ห้อ Koito เนื้องานจะเหมือนของเดิมเพียงแต่เปลี่ยนจากสีส้มเป็นสีขาว อันนี้ค่าของก็ 6000 แล้วครับ ยังไม่รวมค่าส่งนะ

จัดรูปให้ดู

4. jasma_arm

277
    1
    0
    คนนี่หละครับพี่ยอด ข้อมูลปึ๊กตามเคยครับ

พี่แล้วสายอ่อนอะใส่ยังคร้าบๆๆๆๆๆ

ปล ช่องแอร์กลางใส่มาแล้วอลังการงงานสร้างครับ ฟิตยังกะของใหม่อะพี่

5. ยังไม่ว่างเลยคร๊าบบ.......งานชุมมากๆ

ใส่อะไร.......แล้วอะไรฟิตเหมือนใหม่ นะครับ อ่านแล้วไม่ค่อยเข้าใจ :D

6. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
  7. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    โทรไปหาหลายครั้งแล้วไม่รับเลยนะ งอนแล้วนะว่างๆโทรหาพี่หน่อยอยากคุยด้วย_______________เบอร์GSM ของพี่ 0818705464 ปล ไอ้แอมถ้าจะบ้า

8. โอ้ว++ พี่หนุ่ม sorry อย่างแรงครับ ช่วงนี้งานชุมซะยิ่งกว่า ยุงในโอ่งน้ำอีก

วันนึงมาเป็น 10 miss call เลยครับ กว่าจะว่างก็ดึกๆ ชาวบ้านก็หลับหมดละ :cry:

ปล. สติกเกอร์ MR2 ที่พี่ให้สั่งมาจากอังกฤษ ผมว่ามันใกล้จะเปื่อยแล้วนะครับ รถพี่ไม่เสร็จซักที :D

9. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    55555อ่านแล้วฮาดีจัง

10. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เอ๊ะ มันยังไง อะไร ฟิตๆ เอ๊ะๆๆๆ :D แซวเล่นนะคร๊าาาา >x<

11. jasma_arm

277
    1
    0
    ช่องแอร์คร้าบ

แหมๆๆ ชาวคลับเรานี่คิดกันไปไกลนะนั่นอะ

12. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    โคมดำ ดูไปดูมา สวยอ่ะ ใส่มาแล้วคงโหดมากแน่ๆ >x< อยากได้ซะแล้วววว ฮ่าๆๆๆ

13. jasma_arm

277
    1
    0
    รถสีขาวแบบเอ๋ ใส่มาคงดุน่าดู

14. -num cs shop-

-num cs shop- New Member Member

59
    2
    0
    ถ้าเป็นขาวของ TOYOTA ผมมีของใหม่อยู่ 2 ชุดเป็นแบบตัวเต็ม(มีชุดสายไฟ เพราะบางรุ่นมาจะไม่มีชุดสายไฟมาด้วย) ราคา 6500 บาทครับ

15. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ถูกต้องคิดเหมือนกันเลยพี่อาร์ม น่าใส่มากๆๆๆๆๆ น่าโดนโครตๆ

16. jasma_arm

277
    1
    0
    อย่างงี้ต้องไปเสียตังซะแล้ว เอิ๊กๆๆๆ

17. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    น่าสนไว้เด๋วรออาทิดหน้าสอบไฟนอลเส็ดแล้ว ปิดเทอมยาว เรามีหลังไมค์กันพี่อาร์ม อิอิ ประเดิมเจิมมมมมความโหด :D

อันที่จากโรงงาน Toyota มาก้อันแรกๆของเอ๋ มันเหลืองๆหน่อยไม่ไหวต้องเปลี่ยน ฮ่าๆ

18. jasma_arm

277
    1
    0
    รูปเก่านะนี่ ล้องยังเปง av3อยู่เลยอะ อัพรูปได้แร้ววว อยากเหงgt-c

19. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    นี่งายยยพี่อาร์ม ^^

20. jasma_arm

277
    1
    0
    สวยค๊อดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้