หวัดดีครับขอแนะนำร้านดีๆนิดนึงนะคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย BANK_NOZZLE, 10 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    ร้าน ธีระซาวด์ ครับ

เป็นร้านพี่ผมเองครับเพิ่งเปิดก็จริงครับ แต่ประสบการณ์อยู่ร้านใหญ่มานานหลายปีแล้วครับรับประกันคุณภาพและผลงานครับรับติดตั้งเครื่องเสียงตามงบประมาณครับ(ราคาไม่แรงครับรับรองครับ)รับติดตั้งฟิล์มกรองแสง สัญญาณกันขโมย Sensorถอยหลัง เซ็นทรัลล็อค ทำไฟท้ายแดง โคมไฟมุมส้ม ฯลฯ

ร้านอยู่ที่ ถ.พระราม5ครับหน้าร้านมีป้ายขนาดใหญ่ระบุไว้ชัดเจนและมองเห็นง่ายครับ ถ้ามาจากแครายนะครับข้ามสะพานหน้า Big C ติวานนท์ครับตรงไปชิดซ้ายแล้ว U Turn กลับรถใต้สะพานที่จะข้ามไปฝั่งพระราม5ครับแล้วเข้าช่องในครับประมาณ300เมตร (ก่อนถึงร้านรังต่อครับฝั่งตรงข้ามจะเป็นร้าน คันทรี่เพลสครับ)

โทรสอบถามราคาดูก่อนใช้บริการไค้นะครับที่เบอร์ 0859750698 ธีระครับ

(บอกว่าแบงค์แนะนำก็ได้ครับได้ส่วนลดพิเศษครับ)

2. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ของเค้าดีจิง

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อืม ขอบคุณนะคะ

4. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    เเจ่มเลย.....

5. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    จัดไปคับ

6. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    ค้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้