ถามกูรูซะหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย jane_millionaire, 16 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jane_millionaire

jane_millionaire New Member Member

9
    0
    0
    ผมอยากวาง rb20det ฝาดำหลังหักอ่ะครับ
    เอาแบบ6เกียร์นะครับ

อยากทราบว่าร้านไหนถูกๆบ้างครับ
    แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    (เอาแบบถูกแสนถูกนะ)

แล้วร้านทำสีร้านไหนถูกๆบ้างครับ
    ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

2. jane_millionaire

jane_millionaire New Member Member

9
    0
    0
  3. petz_kbz

petz_kbz New Member Member

26
    0
    0
    ของถูกมักไม่ค่อยดี ของฟรีไม่มีในโลก แล้วแต่จะเลือก
    ถ้าเอาไว้ใช้ก็เอาที่มันพอใช้ได้หน่อยเถอะครับ ตามแก้งานมันจ่ายหนักกว่าเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้