ประตูปีก นกอะ พี่ๆ ถ้าทำแล้วมันล่วงง่ายป่าวพี่ ผมว่ามันสวยดีแต่มันจะมีข้อเสียไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Aoly Kim, 31 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aoly Kim

Aoly Kim Guest

0
    0
    0
    ประตูปีก นกอะ พี่ๆ ถ้าทำแล้วมันล่วงง่ายป่าวพี่
    ผมว่ามันสวยดีแต่มันจะมีข้อเสียไหมครับ
    (ด้วยความเคารพ..พี่ๆ คัฟ...น้องจากกาญจนบุรี)

2. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    สวยครับแต่ถ้าช่างที่ติดตั้งไม่ดีพอ น้ำจะซึมเวลาฝนตก กับมันจะเหมือนประตูตก รูปในเฟสผมคันที่ติดตั้งไปก็มีครับ แนว VIP

3. Aoly Kim

Aoly Kim Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่

4. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    เพื่อผมใส่ วิ่งเร็วๆลมเข้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้