เงียบกันอีกแล้วครับผม

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 15 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เนื่องด้วย เป็นช่วงใกล้สอบอีกแล้ว

ชาว มิโนริ ก็อ่านหนังสือกันหมด ช่วงนี้ก็เลยเงียบๆไป

ไว้เดี๋ยวสอบเสร็จ มี ชุดใหญ่ ฉลองแชมป์โลก :D

2. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    555

3. ชุดใหญ่ๆ ชอบครับ โชค A ทุกคนนะครับ

4. Nat_mo

781
    15
    18
    สาธุ จะได้ จบๆ สักที เรียนจนเบื่อแล้วเนี่ยกุ

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    น้องๆๆ สนใจลง FMM กานบ้างม่ะคะ ถ้าสนใจบอกพี่นะ ^^

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เฮ้อ... สอบอีกแระ หลังมิดเทอมจะเหลือกี่วิชาวะเนี่ย 555

สนใจ FHM มากกว่าอ่ะครับพี่แฟง อิอิ

7. กรั่กๆๆๆๆ ท่านอาร์ตนี่ตัวจริงเลย เอาเป็นว่าถ้าลง FHM ได้ ผมขอไปด้วยละกัน อิอิ แต่ระวังเป็นเบาหวานนะท่านอาร์ต ของอย่างงี้มันอันตราย อิอิ
    พี่แฟง : แล้วพี่แฟงติดต่อให้ลง FMM ได้จิงหรอครับ แต่ผมว่าอย่าเลย รถพวกผมคงยังไม่ถึงขั้นลงหนังสือได้หรอก มีแค่บางคันเท่านั้นที่น่าจะลงได้ งุงิ...

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ลงเป็นทีมไง สนมะ

9. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    สนแต่รถยังไม่ค่อยหล่ออะดิ

10. tana_art

267
    5
    18
    อย่าว่าแต่รถยังไม่หล่อเลย รถผมยังวิ่งไม่ได้เลย 555

ว่าแต่มีตติ้งครั้งหน้าไปโซนไหนกันครับท่าน
    ถ้าอยู่โซนนนท์ ดูทู้นี้ดิ ผมเจอมาจากฟอรั่ม
    ร้านนี้น่าสนใจมากมายเลย อิอิ (สะพาน บาร์)
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=649127

11. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    จัดวันไหนบอกด้วยน่า

12. Nat_mo

781
    15
    18
    ผมจะไปนั่งกันหลายรอบแล้ว แต่มีเหตุที่ไม่ได้ไปสักที

ว่างๆ มานอกรอบกันดูก่อนไหมล่ะ

13. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ผมถ่ายกันไปตั้งแต่ปีที่แล้วตอนนี้ยังไม่ได้ลงเลยอะครับพี่

เศร้าเลย

สอบเสร็จเจอกันครับเพื่อน ๆ

14. tana_art

267
    5
    18

ใช่เลย น่ากลัวมากมาย ตอนนี้งดช็อคโกแลตมากินเค้กแทนแล้วท่าน :D
    หยั่งว่าคนไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย อยู่ตัวคนเดียวก็งี้แหละ:cry: 555 (ไม่มีคู่ตีแบตด้วย)

จัดไปครับท่าน วันไหนบอกด้วยนะจะได้เก็บตังค์เตรียมไว้ล่วงหน้า อิอิ
    นอกรอบเดี๋ยวนี้ผมว่าไม่ต่างกะมีตติ้งแล้วมั้ง
    โซนรามอินทราเค้าไม่พลาดอยู่แล้ว จริงไม๊ 555

15. มันอยู่ที่ไหนหรอครับ ไอ้ร้านสะพานบาร์ ไรนี่อ่ะครับ ผมไม่รู้จัก แต่ก็น่าไปเนอะ ไปแล้วเจอน้องเค๊กไรนี่ด้วยป่ะ? อิอิ

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ร้านนี้มันอยู่ตรงไหนนิ ทำไมมีรูปพี่ช้างด้วยอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆ ???

17. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    น้องเค๊กๆ

18. นั่นสิ่ครับ ว่าจะถามอยู่ มีรูปพี่ช้างด้วย อิอิ
    ปล.หลังเพื่อนๆสอบเสร็จชุดใหญ่แน่นอนครับ ใหญ่มากๆด้วย......เฮ้อ

19. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ร้านอยู่ใกล้กับบ้านของไอ้แมงครับ
    ปล.ร้านนี้ขายเค๊กป่าวเค๊กน่าแดกโคตรรรรรร

20. golf_2jturbo

golf_2jturbo New Member Member

75
    0
    0
    ผ่านมาดูว่าเงียบจิงๆป่าว........โวยวายกันหน่อยมั้ย

21. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    โวยยยยยยยยยยยยยยยยยย

วายยยยยยยยยยยยยยยยยย

22. Nat_mo

781
    15
    18
    ขอให้ทุกท่านจงตั้งใจอ่านหนังสือ สอบกันได้แล้วนะค้าบบบบ

จะได้เรียนให้มันผ่านๆ ไป ให้ได้เกรดสวยๆกันทุกท่าน

23. ประธานผม มาแนวขยันอีกแระ เค้าอ่านหนังสือกันหมดแล้ว แล้วท่านยังมานั่งเล่นคอมอีก อิอิ สอบเส็ดไวๆนะครับทุกท่าน มาเมากันหน่อย ขอแบบรั่วๆอ่ะ.......งุงิ!!

24. Nat_mo

781
    15
    18
    ที่ผมมาโพสหนะ ผมสอบเส็ดแล้วเพื่อน

กุสอบก่อนคนอื่นอาทิดนึง

25. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ถ้ามีมิทติ้งวันไหน ก็ PM มาบ้างนะคร้า บ
    เด่วไปแจม อิอิ Bluebird สีขาวเห็นจอดอยู่หน้าพระจอม บ่อยๆ

26. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ปากดีอ่ะ นู๋ฮอลลลลลลลลลล ลี่ พี่รอสโต้ปไลท์อยู่นะคะ ^^

27. Nat_mo

781
    15
    18
    บูเบิด สีขาว ใน มิโนริ มีสองคันนะ แฝดกัน :D

แต่เจอคันไหนก็ทักได้ทั้งสองคัน :D:D

28. tana_art

267
    5
    18
    ว่าแต่ แต่ละท่านนี่สอบเสร็จกันวันไหนอ่ะ ผมวันศุกร์

แล้วมีใครไปคอนเสริ์ตวันที่ 8 กันรึป่าวอ่ะครับ (ได้ยินมา คอนเสริ์ตไรก็ไม่รู้ หุหุ)

29. คอนเสิตไรอ่ะครับ ท่านอาร์ต แล้วตกลงว่าตอนนี้ประธานสอบเส็ดแล้วหรอครับ เส็ดก่อนคนอื่นเลย เผาหัวรอเลยมั๊ยท่าน....อิอิ เพราะผมยังไม่มีสอบเลย แต่ผมขอแบบ ให้ผมเป็นคนมีการศึกษาหน่อยนะ วันนั้นเลยไม่ได้ไปเรียนเลย ไม่มีการศึกษาเลย อิอิ

30. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ผมเหลือวันเสาร์อีกตัว เพื่อน ๆ จะไปไหนกันอะคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้