ไปจ๊ะเอ๋กับสามรล้อมารบกวนประมาณค่าซ่อมให้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pelinpinle, 15 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    เหตุเกิดตอนเย็นวันนี้ ซวยจริง ๆ ขับมาดีๆ กำลังแซงเจ้าสามล้อซาเล้งหักเบี่ยง
    มาทางขวากะทันหัน เบรคตัวโก่ง
    สภาพตามที่เห็นครับ
    สุดท้ายโดนข้อหาขับโดยประมาทไปกันคนละกระทง
    เฮ้อเซ็งเลย

รบกวนประมาณการค่าซ่อมให้ทีครับ จะได้เตรียมตังค์ถูก

ขอบคุณครับ:cry::cry::cry::cry:

2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ผมว่า 5,000 + - นิดหน่อย

3. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    สาวกr10มาตอบหน่อยเร็วสมาชิกเดือดร้อน ซ่อมเส็ดไวไวคับ

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เฉพาะค่าปะผุซ่อมสีประมาณ4,000.-ไม่รวมค่าอะไหล่ไฟนะครับ.........ราคาผมว่ามันแล้วแต่อู่นะ..แต่มาตรฐานเนี่ยแผลละ1,500.-แต่อันนี้แผลตรงกระโปรงเนี่ยะแผลใหญ่น่าจะแพงกว่า1,500.-....

5. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    ขอบคุณในน้ำใจของทุกท่านที่มาช่วยกันดูและช่วยกันตอบครับ
    พรุ่งนี้ว่างคงพาเข้าอู่ซ่อมตามระเบียบ

ใครไปเดินแถวเซียงกง ว่างๆ รบกวนฝากดูไฟให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้