Civic Coupe มี ซันลูฟหลอก แบบนี้ป่ะคับ อันนี้ของ EVO

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย yojaa, 15 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yojaa

yojaa New Member Member

72
    0
    0
    มันเป็นแบบติดหลอกคับ

อยากเท่ห์อ่ะคับ แต่งบน้อย

2. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ผมขอเอาไปติดซันรูฟหรอกตรงฝากระโปรงหน้า-หลังได้มั้ยอ่า แนวดี:D

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ผมว่าทำหลังคากระจกไปเลย เข้าท่ากว่า :D :D

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ติดแรกๆ กาว ก็แน่นดี ติดไป ซักพัก ล้างรถ
    จอดรถ ตากแดด ฝนตก ขับเร็ว กาวเสื่อม
    อย่างเบา มันจะ กะเปิ๊บ กะเปิ๊บ ให้มีเสียง
    จนเอาออก
    อย่างปานกลาง มันจะหลุดฟาดรถตัวเอง
    อย่างแรง มันจะหลุดฟาดรถตัวเอง และกระเด็นไปโดนรถ คนอื่น
    อย่างโหดสุด แบบหนัง สยองขวัญทั่วไป มันจะบินไปตัดคอ ชาวบ้าน
    ข้อสุดท้าย นี่เว่อร์ไปหน่อย อิอิ แต่ คนที่เคยติด เค้าเป็นกันแล้วครับ
    ก็เลยแนะนำว่าอย่าเลยครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ^
    ^
    ^
    ตามนั้นเคยมีคนมาโวยวายอยู่ ว่าโดนซันลูพหลอกปลิวมาโดนรถเค้า

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 10:24:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:24:37 ----------

^
    ^
    ^
    ตามนั้นเคยมีคนมาโวยวายอยู่ ว่าโดนซันลูพหลอกปลิวมาโดนรถเค้า

6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    แล้วถ้าติดสับขาหลอกละงับ แบบสับขาหลอกน้องๆไรเงี้ยะ

อิอิ

7. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    แล้วถ้า โดน สาวๆ หลอก อ่า ทำไงดี

8. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    รู้สึกว่าหลังคากระจกคลับเราจะมีคนทำนะครับ ยังไงรบกวนเอามาลงให้ดูอีกครั้งได้ไหมครับ?

9. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    มีแต่การหลอกลวง อิ อิ อิ

10. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ขับเร็วทำไงเนีย55555+แต่ก็สวยดีคับผม

11. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ิืิือิอิ.....ระวังโดนข้อหาหลอกลวงประชาชนนะครับ พี่น้องครับ

12. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ขอพูดตรงไปตรงมานะครับ อย่าถือสา ความคิดส่วนตัวผมแล้วผมว่าสวย ถ้ามองจากข้างนอก แต่ถ้าเดินมาดูข้างใน ผมว่า อายครับ
    เผลอๆโดนเค้านินทาอีก ขับเดิมๆมันก็ดูเดิมๆ แต่งมากๆจอดที่ไหนก็ต้องมีคนเดินเฉี่ยวมามองอยู่แล้วครับ เป็นเป้าสายตา

13. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ผมว่าติดไปนานๆ เวลาเอาออกสีหลังคามันจะไม่เท่ากันนะครับ

Joice++Jum

14. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ตามนั่นนน!!!!
    ^...ขอมีส่วนร่วมนิดดดด 1 อิๆๆ

15. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0

เจอะแบบนี้ก้อSo sad..ดิคับผม:cry:

16. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โดนสาวๆหลอกต้องหลอกมานคืน

17. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ติดไปนาน ๆ ระวังน้ำเข้าไปขังด้านใน เดี๋ยวสีจะบวมและลอกได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้