โทษนะครับพอดีผมจะเปลี่ยนเครื่องใหม่จากคาบูเป็นหัวฉีดอยากทราบว่าเราควรที่จะใช้เกียร์แบบไ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วังวน วนวัง, 15 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    โทษนะครับพอดีผมจะเปลี่ยนเครื่องใหม่จากคาบูเป็นหัวฉีดอยากทราบว่าเราควรที่จะใช้เกียร์แบบไหนดีครับ AT หรือ ธรรมดา

1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    เกียร์ auto จะเยอะครับ ส่วนใหญ่ติดเครื่องมาเลย :D

2. ใช้แล้วมีปํญหาอะไรมั้ยครับ

3. เวลาซ่อมอันไหนแพงกว่ากันครับ

4. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    แล้วแต่ชอบตามความสะดวกครับ เรื่อง ซ่อมคงไม่ต้องซ่อม
    เพราะพวกนี้มีรับประกันจากกเชียงกงอยู่แล้วครับ

5. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    เลือกตามชอบได้เลยครับ

6. ตามคุณเก่งด้วยคนเด้อ

7. ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคำ

8. เสร็จเมื่อไหร่จะอัพให้ดูกันนะคับ

9. ปล.รอน้ำแห้งก่อน

10. ออร์โต้ มากับเครื่อง สบาย เอามัน กระปุกเลย

11. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ขับแบบนี้ กระปุกเถอะ เด๋วไปใส่ออโต้แล้วจะหงุดหงิดป่าวๆ ^^

12. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
  13. Tanawat Yealz

Tanawat Yealz Guest

0
    0
    0
    เชียร์ กระปุกครับ มันกว่า ซ่อมน้อย โดยส่วนตัว anti AT 555

ขอบคุงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้