บทสนทนาระหว่างชาย-หญิง คู่หนึ่ง ก่อนแต่งงาน

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<Golf Devil>>, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    ก่อนแต่งงาน....!!

. . .

'''ช.''' ผมจะรีบทำทุกอย่างให้เรียบร้อยโดยเร็วที่สุดเลย เพื่ออนาคตของเราทั้งสอง

'''ญ.''' คุณอยากจะไปจดทะเบียนฯ กับฉันที่อำเภอมั้ยคะ?

'''ช.''' แน่นอนที่สุด ผมภาวนาให้ได้ยินคำนี้จากปากคุณมานานแล้ว

'''ญ.''' แล้วคุณจะเลิกกับฉันมั้ยนี่?

'''ช.''' ไม่มีทางเด็ดขาดเลย ต่อให้ผมตายก็เถอะ

'''ญ.''' ถ้าฉันงอนคุณขึ้นมา คุณจะง้อฉันหรือเปล่า?

'''ช.''' สำหรับคุณแล้ว ผมจะพยายามทำทุกวิธี ที่คิดได้เลยเชียวแหละ

'''ญ.''' แล้วคุณคิดจะรังแกฉันบ้างมั้ยคะ?

'''ช.''' ผมคงต้องฆ่าตัวตายแน่ๆ ถ้าจะทำอย่างนั้นกับคุณ

'''ญ.''' จูบฉันสักครั้งซิคะ

. . .

หลังแต่งงานแล้ว 10 ปี...ให้อ่านย้อนขึ้น

2. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เพ่กอฟ..เก็บกดหรือครับ

3. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    พูดอะไร อย่างนั้นฝน ไม่ดีนะคับ เก็บกดอะไรแค่เอามาฝากฝนเผื่อสักวันจะต้องใช้บ้าง:D:D

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
  5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ท่าทางพี่ กอล์ฟ จะ เก็บกด จิงๆ น่ะเนียะ อิอิ

6. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    พี่เค้า มาแบ่งปันความฮา ไปคิดงั้นทำไมค้าบ 555+
    (หรือพี่เค้าจะเก็บกดจริงๆ)

7. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อ่านไว้เหอะโอม อีกหน่อยโอมก็ต้องใช้แล้ว จะครบแล้วนี่ เหอๆๆ

ปล.โซ่พี่ไม่ปลื้มโซ่แล้ว ไม่เข้าข้าง(ข้างๆพอ)เลยว่ะ เด๋วไอ้โอมมันแปลว่าเข้าข้างหลังอีก เริ่มกลับเข้ามาทีไรระแวงหลังกลัวโดนไอ้โอมมันแทงจริงๆสิว่ะนั่น

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:51:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:51:34 ----------

อ่านไว้เหอะโอม อีกหน่อยโอมก็ต้องใช้แล้ว จะครบแล้วนี่ เหอๆๆ

ปล.โซ่พี่ไม่ปลื้มโซ่แล้ว ไม่เข้าข้าง(ข้างๆพอ)เลยว่ะ เด๋วไอ้โอมมันแปลว่าเข้าข้างหลังอีก เริ่มกลับเข้ามาทีไรระแวงหลังกลัวโดนไอ้โอมมันแทงจริงๆสิว่ะนั่น

8. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ลูก2แระนะเพ่....อิอิอิ

9. gaszohol

643
    4
    0
    พี่ก็อฟคับ ผมยังอยู่ข้างพี่เสมอ แต่ผมไม่ชอบเข้าข้างๆคับ 555+

10. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    สนับสนุนเลย สงสัยเก็บกดจัด555:D

11. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    จบกัน กระทู้ฆ่าตัวตายชัดๆ

12. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    แอบมาดูครับ :D

13. gaszohol

643
    4
    0
    :D 555+ มีแต่คนแกล้งพี่เนอะ เห้อ ไม่น่าเลย :p

14. Pooh

Pooh New Member Member

68
    11
    0
    แอบดูด้วยคน อิอิ

15. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เป็นธรรมดาของคน POPULAR นะคับใช่เป่าเพ่กอฟ...อ่ะฮิ้ว

16. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ลูก 2 แล้วน่ะคับ พี่ หน่ะ อิอิ

17. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    ลูกสอง ก็มองต่อได้ สำหรับเพ่กอฟอ่ะ เรื่อง จิ๊บ ๆ กะจามีให้สามารถตั้ง Club ขึ้นมาอีกคลับได้เลยม้างคับอิอิ

18. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แล้วพี่ ฝน หล่ะ เมื่อไหร่ จะ มี ลูก หล่ะค๊าบบบ อิอิ

19. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    ซวยไปเอ็ง โดนซะฮิๆๆๆๆ

20. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    งี้แหละน้า ผมมัน IDOL ของน้องๆเค้า ทำไรก็โดนแกล้ง เสือกแกล้งเค้าไว้เยอะ:cry::cry::cry:

21. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    บ้าแล้วฝน.....เห็นพี่เป็นอย่างนั้นได้อย่างไร ตั้งแค่สมาคมก็พอแล้ว สมาคมคนรักเด็กน.ศ.:D:D

22. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สมาคมเด็กหน้าสิวเหรอคับเพ่ เหอๆๆ

23. gaszohol

643
    4
    0
    :D จะเอาฮาไปไหนว้าาาา 555+
    :p เอาไว้เล่นเวลาดื่มบ้างดิ เด๋วจะเหงา อิอิ

24. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ไม่ต้องห้ามมันโซ่ ช่วงนี้มันคงเก็บกด ดูแม่งล่อซะหลายกระทู้เลย:D:D

25. gaszohol

643
    4
    0
    :D จริงคับพี่ ก็อฟ สงสัย จ๊อบ จะอัดอั้นมากมาย 555+ :p
    :eek: ปล่อยทิ้งบ้างก็ได้ค้าบ จ๊อบ

26. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ปล่อยวาง ซะบ้างง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้