อยาชวนเพื่อนๆในคลับไป...................

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PeNgMaN, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    วัดแรงม้ากันไหมครับ พี่น้อง

วันที่19/7/52 @Auto Cars

ไม่ต้องไปวัดแต่ไปร่วมให้กำลังใจก็ได้ครับ จะได้มีม้าเพิ่มขึ้น อิอิ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    วันทิดรึป่าว ถ้าเป็นวันทิดไปได้ครับ

PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
  3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    วันอาทิดไม่เปิดวัดแรงม้าครับ พี่โอ๋:sad:

4. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0

พี่ก็อดไปอะดิ :cry::cry::cry:

5. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ไปๆๆๆ

6. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ไม่วัดแต่ไปแน่ๆคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

7. Bright Lights

Bright Lights Member Member

109
    1
    18
    ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่อ่าครับ

8. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    คันละ499 ครับผม

9. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    กี่โมงกันดีครับผม

10. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ซักบ่ายๆดีไหมกั๊บ

11. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    แง่ว มีผมไปวัดคนเดียวเองเหรอครับ

หรือว่าจะเลื่อนให้เพื่อนๆพร้อมวัด แล้วไปพร้อมกันดีไหมครับ

12. tom prote

tom prote New Member Member

28
    0
    0
    วัดมันอีกซะทีใส่ไมล์ใหม่มากับปั้มติกเผื่อจะดีขึ้น

13. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ประกาศ

เนื่องด้วยจำนวนรถในการวัดแรงม้าครั้งนี้มีจำนวนน้อย ผมจึงขอเลื่อนนะครับ อยากรอให้รถเพื่อนๆพร้อมกันทุกๆคันแล้วไปวัดด้วยกันครับ

ส่วนจะเป็นวันใด เด๊ยวขอนัดกันอีกทีนะครับ

ขออภัยด้วยนะครับ
    ขอแสดงความนับถือ
    PeNgMaN

14. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ต้องขอโทษพี่เพ้งด้วยงับรถยางป่วยๆอยู๋เลย(ควันไหล) ไม่อยากให้ทีมงานเขาติดไข้หวัดจากควันรถผมอะ ฮ่าๆ

15. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ดีครับ ไม่ค่อยมีกะตังพอดี

16. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ไม่เป็นไรคร้าบ เด๊ยวรอทำมาเต็มแล้ววัดแรงม้า แล้วก็ไปต่อกันที่คลอง5กันครับ:D

ขอพี่ก็กะรอพ่วงกล่อง แล้วไปวัดพร้อมๆกันหลายๆคัน ดีกว่าครับ ตอนนี้รถยังแตนๆอยู่เลย:rolleyes:

17. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    อ่า เด๊ยวนัดกันอีกทีนึงนะครับ พี่นิค:D

ปล.ขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำในการเตรียมรถ:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้