D15B+ลูกหัวโหนก ZC

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย kamikaza, 14 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    มีใครยัดลูก zc แคมคู่ หัวโหนก บ้างครับ อาการเป้นงัย ดีขึ้นเยอะมั้ย ต้องหลบวาล์วมั้ย

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    อยากรู้เหมือนกัน

3. อยากรู้เหมือนกัน

ถ้าดีเด่วให้พี่หมูวีเทคทำ

จัดไห้หน่อยเด้ออ้าย อิอิ

4. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    เหอๆ จัดไป......

5. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    ใส่แล้วมันดีขึ้นปะ หรือว่าไม่ต่างจากเดิม ถ้ายัดลูก กะ ปาดฝา อันไหนเห้น ผลกว่ากัน

6. CM_blacksheep

CM_blacksheep New Member Member

33
    0
    0
    มาแอบดู คร้าบ

7. AE-PATTAYA

AE-PATTAYA New Member Member

2
    0
    0
    ไม่มีอะไรที่คนไทยทำไม่ได้

8. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    เห็นเขาทำกันมานานแล้ววิ่งเซอร์กิตก็วิ่งดีนะครับ
    หัวลูกูบสูงกว่า D15B ได้กำลังอัดมากกว่า

9. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ลุก หัว นูน แคมเดี่ยว จะเห็นได้ ชัดเลย ครับ

ว่าต่างจากเดิม เรื่องกำลัง อัด เพิ่ม ขึ้นเยอะแน่ๆ

ถ้า ปาดฝามี ก็ต้องหลับ วาล์ว ครับ

ลองดู ตามรูปเลยครับ

รูป-> http://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=87904.new#new

10. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ใส่ไม่ได้ครับ
    ลูกมันเลยเสื้อออกมา ไม่ต่ำกว่า 3มิล

11. BUNGRX7

BUNGRX7 New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าใส่ลูกจะโผล่ออกมานอกเสื้อคับต้องล้างหัวลูกออกคับผมลองทำวิ่งดูเเล้วคับเเรงก่าปาดฝาเเน่นอน

ขอถามครับ

ถ้ารถผมปาดฝาแล้วจะหาลูกมาใส่

มันจะต่างจากเดิมป่าวครับ

แล้วมันจะลากรอบได้สูงป่ะครับ

ถ้าทำได้งบประมาณเท่าไหร่

อยากลองทำวิ่งดู

ขอบคุณอาจารย์มากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้