อยากทราบราคากันชนGT4ตัวตากลมครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย C-ONE., 10 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. C-ONE.

C-ONE. Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่ากันชนGT4เบิก0ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วถ้าเป็นไฟเบอร์ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ใครพอรู้บ้างช่วยหน่อยครับ

2. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    กันชนGT4เบิก0ราคา 6000 บาท
    ตะแกรง กลางกันชนหน้า 1330บ.
    ไฟเลี้ยว ซ้าย-ขวา @ 930 บ.
    ตะแกรง หน้าหม้อน้ำ 3650 บ.
    เบ้าไฟตัดหมอก ซ้าย-ขวา @ 680

ไฟเบอร์ไม่ทราบราคา คาดว่า 3-4000 บาท

3. C-ONE.

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับคุณNath แล้วมีใครขายบ้างมั๊ยครับแท้หรือไฟเบอร์ก็ได้ครับ

4. [ViEwZ]

[ViEwZ] New Member Member

9
    0
    0
    ของ ไฟ เบอร์ แนะ นำ ว่า อย่า ไป เล่น เลย คับ ทำ มา ก็ ไม่ เข้า รูป ไป ใส ของ แท้ เลย ดีกว่า

5. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ไฟเบอร์ก็คือไฟเบอร์ครับ ถ้าหาแท้ได้ย่อมดีก่า แต่

ถ้าถามไฟเบอร์มก็ กันชน ประมาณ 4000-4500 คับ ต่างกันไม่เท่าไหร่คับ

ตาม งบประมาณและจิตสัธทา

6. C-ONE.

0
    0
    0
    รูปส่วนตัวรถคุณm-projectสวยมั่กๆเลยครับ ถ้าไม่รบกวนขอแบบชัดๆเต็มๆได้มั๊ยครับ เผื่อเปลี่ยนใจหันมาเล่นไฟเบอร์ทรงโหดๆบ้าง

7. secretz

448
    8
    0

อ่า คับชัด สุด ในชีวิต หละ -*-

รอ เดือนมีนา อ่า คงเสร็จ สมบูรณ์ อ่าคับ..

งุงิ..

8. C-ONE.

0
    0
    0
    รูปมันมืดจังถ้าได้รูปแบบรูปส่วนตัวล่ะแจ่มเลย แต่ยังงัยต้องขอบคุณคุณm-projectมากครับ แล้วทํามาเท่าไหร่ครับ

9. secretz

448
    8
    0
    แหะๆ ถ่ายตอนเย็นอ่าครับรูปนี้

แต่ เออ เดียว ลองหารูปให้ครับ เดียวไปนอนก่อนหละ

หรือ รอปิดเทอม ก่อนอ่าครับเดียว ถ่ายให้ใหม่ เพราะช่วงนี้เรียน หนัก รายงานเยอะ

เห้อเหนือยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้