Audi+Subaru = Aubaru ( ฝากให้พี่ต้น )

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย Tee@Abuser, 29 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ไม่รู้ว่าได้ไปอะป่าวอะคับ เพราะตี้ไม่เจอง๊ะ 55+ แต่เอารูปมาลงไว้ให้ดูคับผมอะ

คันแรกเนี๊ยแระคับผม Aubaru คอแดงง

2. Tee@Abuser

740
    29
    0
    คันนี้แถมอะ ไม่รู้ว่าแรงเท่าอะเปล่านะคับ แต่ว่า สวยกว่าโหดกว่า และ ที่สำคัญ ดูดี กว่านะ

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    คันที่2นี้สุดตีนเลย สวยโคตรรรรรรรรร ไม่ได้ไปอ่ะครับ วิ่งวุ่น หาปั้มครัชอยู่แถวๆ ลาดพร้าว อ่ะ น่าเสียดายย

4. Pai_3s@FF Drifter

Pai_3s@FF Drifter New Member Member

68
    0
    0
    ทำสีเดียวกันเลยอ่ะ จาแข่งกะ inner line ป่าวเนี่ย สวยๆชอบคับๆ

5. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    เหนสายไฟมันแล้ววุ่นวายดีจัง

6. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    เจ๋งดีวุ้ย

7. Tee@Abuser

740
    29
    0

เห็นรถพี่โต้งเเล้วค้าบบ จอดเยื่องไปหน่อยนึงนิแต่ไม่ได้ถ่ายอะคับ แหะๆ มันร้อยมากๆเลยวันนั้น อากาศ นะ

8. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    แจ่มๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้